๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 GRA1.451584.3.2
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Emerald Warrior
Administrator
Administrator
Emerald Warrior

Status : "Sống để quậy phá" đó là nguyên tắc sống còn giúp bạn tồn tại trong một thế giới chỉ có những kẻ làm loạn và lũ người không có một chút khái niệm nào giữa việc dùng bàn chải để bọn bồn cầu hay dùng để đánh răng."
Nam Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 859
Bạn Thân Bạn Thân : SnowPhoenix
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7868
Lyoko Coin Lyoko Coin : 4161
Thú nuôi : Remi-sama : 500 năm đã trôi qua, Remi-tan giờ đã trở thành Remi-sama. Cô có khả năng xoay chuyển vận mệnh dễ dàng. Để kết bạn với Remi-sama bạn phải là người khá can đảm và có phần liều mạng nữa. Món ăn khoái khẩu của cô là máu nhóm B.
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 Bar_left1 / 1001 / 100Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 Empty
01012012
Bài gửiLãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Mèo lập 1 topic cho cả nhà spam nhá, viết gì cũng đc miễn đừng chửi bậy , miến viết những dòng kiểu ádasdasda nhá mất cảm tình lắm, nói chung là cho mọi người tám thoải mái nhưng vẫn trong khuôn khổ :

-No War
-No Sex
-No Post ádasdsdaadsf adsfadsf

Nhào vô đi nào Very Happy
https://lyokofamily.forum-viet.com/
Share this post on: reddit

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam :: Comments

WilliamDunbar
Re: Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam
Bài gửi Sun May 13, 2012 8:27 pm by WilliamDunbar
Cũng bình thường thôi hay cái gì mà hay .
Cái đó mình biết lâu rồi , còn cái gì mới hơn không ?
Bài gửi Wed May 16, 2012 1:58 am by sieuquay9594
http://translate.google.com.vn/translate?hl=vi&sl=fr&tl=vi&u=http%3A%2F%2Fcodelyoko.net%2Factu%2C9%2Cfichiers-inedits-attention-spoiler.html%23actu
(đã xóa)
Fatianma

Được sửa bởi Fatianma ngày Mon Mar 27, 2017 6:33 am; sửa lần 1.
giangbkvn14
Bài gửi Thu May 17, 2012 8:25 am by giangbkvn14
hì hì chị Fat, mà có vẻ thích màu tím nhểy, may mắt e tinh mới phát hiện ra chữ chị đánh toàn màu tìm k à Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 508758
Aelita_Ston
Bài gửi Thu May 17, 2012 10:07 pm by Aelita_Ston
mình thik màu hồng lắm lắm nhưng ko có màu chữ hồng Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 623912

đànhchuyển qua tím ( có đụng vs chị fat ko nhỉ )
WilliamDunbar
Bài gửi Fri May 18, 2012 1:32 am by WilliamDunbar
Thích màu hồng ???
Vậy sao không add màu hồng vào đi bạn là admin cơ mà Question
Assassin's Darkness
Bài gửi Fri May 18, 2012 10:25 am by Assassin's Darkness
Đúng là Ae là Ad nhưng việc Set chức, ad emo, huân chương v.v....v.v.... là do Main Ad làm!!!! Nên vậy Ae hk Ad thêm màu đc đâu!!! Đúng hk nhỉ Ae nhỉ Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 386848
WilliamDunbar
Bài gửi Fri May 18, 2012 11:38 pm by WilliamDunbar
Oh ! Vậy à , lằng nhằng quá . Mình cứ tưởng là Admin thì thích làm gì thì làm chứ Question
Vậy là phải đợi đến khi nào Main Admin rảnh thì mới Add màu vào được chứ gì .
Cố gắng chờ nhé Aelita Wink
Emerald Warrior
Bài gửi Sun May 20, 2012 4:40 pm by Emerald Warrior
Mình ko hẳn là Main Admin nhưng có thể coi là như vậy rendeer . Chào mừng bạn WiliamDunbar đến vs 4rum :). Thực ra là có màu hồng nhưng vì chế độ hiển thị của 4rum ta nên màu hồng gần giống màu tím => ko có màu hồng :)

@all : sau khi thi và KT xong lịch học bắt đầu dãn ra, anh có thể onl 4rum đc rồi nhớ mọi người quá. Tiến trình update 4rum bắt đầu :). Anh sẽ giao việc rõ ràng cho mọi người vì vậy đừng chểnh mảng nhé . Sp đang bận làm bài thuyết trình tầm 1.2 tuần nữa sẽ rảnh mèo sẽ set việc sau. Cuối cùng là hello cả nhà, mèo come back :)

Theo yêu cầu của mọi người mèo bỏ cái album 4rum nhé thấy phản đối nhìu quá. Nói luôn là đã xóa thì ko mở lại đc đâu đừng hối hận ( anh del code rồi bây h tìm lại code = niềm tin >"< )

Assassin's Darkness
Bài gửi Sun May 20, 2012 11:00 pm by Assassin's Darkness
Yeah!!!! Mèo is back Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 851727 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 17854 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 544359
Hi!! Mèo ơi, lịch dãn ra rồi, a thay lun theme vs banner nha Very Happy
giangbkvn14
Bài gửi Mon May 21, 2012 7:49 am by giangbkvn14
quý anh mèo nhất luôn, anh mèo quay lại 4rum nhà mình sáng hơn rồi (không có anh nó vẫn sáng, nhưng giờ có anh nó sáng hơn nữa Đá lông nheo Đá lông nheo Đá lông nheo ) Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 491704 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 491704 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 491704
WilliamDunbar
Bài gửi Mon May 21, 2012 2:53 pm by WilliamDunbar
Admin Emerald Warrior tên là "mèo" à ? Sao ai cũng gọi là anh "mèo" hết vậy ?
Ai ai cũng quý anh "mèo" nữa !!! Không biết lí do gì mà mọi người lại như vậy ??? Question
Mình mới vào forum nên chả biết gì cả Very Happy
Emerald Warrior
Bài gửi Mon May 21, 2012 3:30 pm by Emerald Warrior
WilliamDunbar đã viết:
Admin Emerald Warrior tên là "mèo" à ? Sao ai cũng gọi là anh "mèo" hết vậy ?
Ai ai cũng quý anh "mèo" nữa !!! Không biết lí do gì mà mọi người lại như vậy ??? Question
Mình mới vào forum nên chả biết gì cả Very Happy

Mèo là biệt danh của mình trong 4rum đó mà.

Nói thì ko biết đc đâu ha , bạn tham gia lâu sẽ hiểu lý do thôi Very Happy

@all : đang xem xét về thay theme nhưng trước hết là làm lại cái index đã từ hồi 14/2 rồi ( bó tay 1 đống admin ko ai biết thay ak >"< ). Đã chỉnh sửa cái index rồi, yên tâm lần này đơn giản nhưng khá chất, bí ẩn nhưng cuốn hút, không quá nhiều chữ nhưng lại có giá trị về thẩm mĩ Laughing ( làm thì không khó nhưng căn sao cho cái button đó vào đúng cái cái mặt X.A.N.A đó thì... ) đáng ra định để nhạc nền cho nó nhưng mờ thoai, có ấn mỗi 1 cái thôi làm nhạc làm gì cho dài dòng đằng nào vô 4rum cũng có mà để nhạc nữa nặng 4rum Very Happy )
giangbkvn14
Bài gửi Tue May 22, 2012 6:27 am by giangbkvn14
anh định... Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 587856 nhạc nền hả anh, không sao cũng được, mà anh ơi anh làm mới 4rum đi, 4rum nhớ anh và muốn F5 lắm rồi ạ, cho 1 không khí mới để xem em có hăng lên mà làm cái gì đó cho 4rum đc k, ăn không ngồi rồi chả làm đc cái gì hết á, cứ nói 4rum lặng quá nhưng lại bất lực, hic hic Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 507867 à cũng may từ khi bạn will vào thì 4rum mình nhộn lên chút đỉnh (chút đỉnh thôi nha k khen đâu) Yoyo
WilliamDunbar
Bài gửi Tue May 22, 2012 7:37 am by WilliamDunbar
Mình có làm được cái gì giúp cho forum đâu mà bảo là nhộn lên .
Chẳng qua là thấy forum "trầm" quá nên mình Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 587856 1 tí cho vui thôi .
Mà admin "mèo" lập ra web này thì admin phải lo vụ sub chứ để các Men khác được xem phim .
Giá như mà mình biết forum sớm hơn thì tốt ( được vào nhóm subbing team thì sướng phải biết , học hỏi thêm về kinh nghiệm làm sub ) .
Bây giờ muộn rồi , vậy là hết , chấm dứt , kết thúc => Lặng lẽ ra đi . Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 491704
===>___---***Game over***---___<=== Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 623912 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 414136 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 562565
giangbkvn14
Bài gửi Tue May 22, 2012 12:54 pm by giangbkvn14
úi zời, cần gì phải lặng lẽ mà đi chứ, cứ ngẩng cao đầu mà đi xem nào Đá lông nheo khoái cái un monde sans danger, lâu lắm mới có không khi thế này nhỉ, mùa hè đam ra chém nhiều lên:))
Assassin's Darkness
Bài gửi Tue May 22, 2012 5:44 pm by Assassin's Darkness
@Will: Hk cần phải lo là hk đc vào sub team đâu!!! Bạn cứ làm sub 1 hay 2 tập phim về lyoko ss1 ấy!!! Sau đó bạn pm cho BQT! Hay bạn pm luôn cho Ad rồi bảo có nguyện vọng vào sub team ấy!!! Chắc là Ad sẽ cho bạn cơ hồi thử việc!!!

@: Giang bít là sub đúng hk Very Happy ! Bây giờ rảnh rồi, bạn làm sub đc hk Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 4243 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 4243 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 4243 ! Hjhj
giangbkvn14
Bài gửi Tue May 22, 2012 8:38 pm by giangbkvn14
trình tiếng anh của tớ không bằng bạn will đâu, tưởng đâu khá, ai ngờ chí khá hơn cái hội địa phương này, còn so với mấy bạn chăm học và có điều kiện học nhiều thì còn thua xa, tớ cũng muốn làm lắm nhưng chất lượng cả sub cả video đều không đảm bảo, thành ra up lên cứ như video làm từ năm 9x, xin lỗi mọi người tớ cũng muốn làm đến chết luôn ấy, nhưng phải học hỏi thêm đã, chứ trình độ tiếng anh nghe được mỗi câu ảo ảnh hóa với chả aelita code lyoko thì tớ không đủ trình (cái ep 20 chất lượng kém đó, làm không được bằng subbing team, chất lượng sub cũng không tốt lắm, hồi đó phim nói chậm, mình nghe được)
Emerald Warrior
Bài gửi Tue May 22, 2012 8:49 pm by Emerald Warrior
Sao em ko làm cách này đơn giản hơn ko, lên youtube tìm các ep sub eng rồi dùng google để dịch đâu khiến em phải nghe chuẩn tiếng anh chứ thiệt tình Laugh Out Loud
Assassin's Darkness
Bài gửi Tue May 22, 2012 9:02 pm by Assassin's Darkness
Oa!!! Chuẩn đó Mèo ạ Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 275509! Mà Mèo ơi, hay anh mở cái topic chém ai đó đi, cho sôi động bầu không khí 1 chút!!! Very Happy
WilliamDunbar
Bài gửi Tue May 22, 2012 9:57 pm by WilliamDunbar
Google dịch tùm lum bậy bạ toàn sai bét .
Ví dụ như Ep 21 tên là " Zero Gravity Zone " google dịch là " Trọng lực khu " , thay vào đó mình dịch là " Không Trọng Lực " vẫn chuẩn hơn nhều .
Còn lên youtube thì tìm không thấy các ep sub eng của Season 1 đâu , ví dụ như ep 21 , 22 , 23 , ... ( không tính các ep đầu của Season 1 ) .
Trình độ tiếng anh của mình đâu phải đạt mức khá đâu , chẳng qua chỉ gọi là "tàm tạm" được thôi ! Razz
***Cúi đầu nó quen rồi nên bây giờ không ngẩng lên được***
[Ngẩng mặt lên trời hận đời vô đối,
Cúi đầu xuống gối vô đối thật sao].
Sayonara
Laugh Out Loud
Mèo ơi là mèo Laughing
tìm được sub anh thì đã tìm được từ lâu rồi Laughing
dùng google dịch á Laugh Out Loud?
mình nghe bh chỉ hiểu được sơ sơ, hic Neutral
giangbkvn14
Bài gửi Wed May 23, 2012 2:40 pm by giangbkvn14
tớ cũng giống snow, nhưng nói thiệt là tớ kém snow đó, nghe được có 80% tập ở ss3 thôi, ss1 có câu cũng thủng lô tai mà không ra á, ý anh mèo ý đầu cũng hay đấy, tìm mấy ep trên youtube bằng Fr.ver có engsub xem sao, hè hè, máy vừa bị virus hack, tự nhiên máy xuất hiện mấy cái 360safe với chả linh tinh gì toàn 360 với chữ trung quốc mất hết bộ nhớ máy từ 2GB xuống còn 200MB tính sao đây, gỡ rồi nhưng bộ nhớ phải mấy hôm nữa mới lấy được huhu có bộ nhớ mình làm sub nây Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 587856
giangbkvn14
Bài gửi Fri May 25, 2012 2:45 pm by giangbkvn14
anh mèo mới lên được vài hôm đã mất tăm hơi rồi, mấy người đầu to ơi (gọi hài hước cho mấy bạn liên quan đến việc đổi mới forum thôi, không có ý xúc phạm), tớ đóng góp ý kiến cho giao diện mới của forum mình một chút nha, tớ góp ý là forum mới của mình màu sẽ tối 1 chút, đề nghị luôn là màu xanh dương thẫm đi, tạo độ bóng cho mấy chỗ nút bấm nữa, forum mình để hồng hồng thế này lâu rùi, giờ xuống màu xanh dương thử tưởng tượng xem, mình tưởng tượng ra forum mình rồi sẽ Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 4 4243 lắm, chắc nhìn đẹp lắm, mình thích màu xanh dương
Emerald Warrior
Bài gửi Fri May 25, 2012 6:57 pm by Emerald Warrior
Anh đã nói rồi mà, lịch tuy rỗi ra nhưng vẫn bận khủng khiếp, 3 bài assignment , 1 bải MidTerm, 3 bài workshop chưa tính đến mấy buổi họp cán sự lớp nữa. Anh chỉ cố onl để xem xét 4rum thôi. Việc thay theme từ trước đến h là SP làm mà SP thì h còn bận hơn anh hàng chục lần vì đang làm bài thuyết trình :( . Anh hứa sẽ update trong thời gian nào có thể, các em cố gắng giúp anh 1 tay nhé :)

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Trang 4 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Similar topics

-
» Cuộc chiến nguyệt thạch , Cuộc chiến dành quyền bá chủ
» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
» Những bài hát nào dc bạn yêu thick????Chia sẻ,chia sẻ!!!
» Tạo chat để có thể dễ dàng spam hơn.
» Biến mất thầm lặng , lắm kẻ sung sướng , tha hồ Spam