๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam GRA1.451584.3.2
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Emerald Warrior
Administrator
Administrator
Emerald Warrior

Status : "Sống để quậy phá" đó là nguyên tắc sống còn giúp bạn tồn tại trong một thế giới chỉ có những kẻ làm loạn và lũ người không có một chút khái niệm nào giữa việc dùng bàn chải để bọn bồn cầu hay dùng để đánh răng."
Nam Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 859
Bạn Thân Bạn Thân : SnowPhoenix
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7868
Lyoko Coin Lyoko Coin : 4161
Thú nuôi : Remi-sama : 500 năm đã trôi qua, Remi-tan giờ đã trở thành Remi-sama. Cô có khả năng xoay chuyển vận mệnh dễ dàng. Để kết bạn với Remi-sama bạn phải là người khá can đảm và có phần liều mạng nữa. Món ăn khoái khẩu của cô là máu nhóm B.
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam Bar_left1 / 1001 / 100Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam Empty
01012012
Bài gửiLãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Mèo lập 1 topic cho cả nhà spam nhá, viết gì cũng đc miễn đừng chửi bậy , miến viết những dòng kiểu ádasdasda nhá mất cảm tình lắm, nói chung là cho mọi người tám thoải mái nhưng vẫn trong khuôn khổ :

-No War
-No Sex
-No Post ádasdsdaadsf adsfadsf

Nhào vô đi nào Very Happy
https://lyokofamily.forum-viet.com/
Share this post on: reddit

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam :: Comments

Aelita_Ston
Re: Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam
Bài gửi Wed Jan 04, 2012 4:48 pm by Aelita_Ston
chậc a mèo chém gió đỉnh nhất nhà r` còn j` nữa

ba cái vụ này a chém mới vui chứ :d

Emerald Warrior
Bài gửi Wed Jan 04, 2012 8:06 pm by Emerald Warrior
Cái này đâu bắt vào là phải chém đâu, tám cũng đc mak rendeer. Mới làm lại cái index, theme sẽ thay sau cả nhà vô coi nhá Very Happy
Aelita_Ston
Bài gửi Fri Jan 06, 2012 4:42 pm by Aelita_Ston
nói đến cái theme

e kết nhất bé rồng ấy nhìn xinh xinh mặc dầu nó lượn hơi ác

mà cả nhà biết lịch nghỉ tết chưa ( đặc biệt là BQT ấy) ta họp trước tết 1 buổi nhớ ( trong tết sợ mọi ng` đi chới hết _ _~ )
Emerald Warrior
Bài gửi Fri Jan 06, 2012 5:05 pm by Emerald Warrior
Anh chả nghỉ đâu học suốt luôn bây h onl đc là cả một kì tích rồi, thay theme thì đành đợi mấy hum nữa rỗi onl vây>.<
Cái index hay quá dù ko đặc biệt = cái flash nhưng như vậy là quá đẹp rùi thế valentine này có định làm cái nữa ko ạ Very Happy
Assassin's Darkness
Bài gửi Sat Jan 07, 2012 10:50 am by Assassin's Darkness
Cat ơi, anh học trường đại học nào vậy? Cỡ như anh thì chắc là kinh tế quốc dân hay bách khoa nhỉ! Mà cái theme nè nhìn wen wá, hình như là hồi trc để cái theme này 1 lần rồi đúng hok anh! Ae-chan ơi, cho mình hỏi 4rum mình có bao giờ họp fan hok ??? Very Happy
Emerald Warrior
Bài gửi Sat Jan 07, 2012 11:28 am by Emerald Warrior
Anh không định thi Bách khoa nhưng điểm thì thừa, anh học cùng con bé SP bây h anh đang học dại học FPT ( mặc dù anh thích luật hơn >.< ). Cái theme này lần đầu anh cài nhưng cái banner thì là lần thứ 2 và nó là cái banner anh rất thích vì lúc đầu anh vào 4rum là lần đầu anh nhìn thấy nó Very Happy. Họp Fan thì có đấy em ạ đó là cách đây 4 năm lúc 4rum mới lập thì off với nhau rất nhiều bây h thì phải xem đã ^^
Aelita_Ston
Bài gửi Sun Jan 08, 2012 8:54 am by Aelita_Ston
nhờ a mèo mà bâyh e đang hướng tới Cao đẳng FPT đấy

Vụ họp BQT thỳ họp vào tối 29 nhá mọi ng` tiện chúc năm mới nhau luôn cũng đc ( ức chế tháng này ko có 30)

vì một lẽ là tối 29 Ae với con em ( tên nó là Mai - Yumi đếy ) tính thức đón bình minh luôn cơ mà

có ai có ý kiên j` khác ko ^^
Yey ủng hộ 2 tay lun , họp là họp trên mạng hay ngoài đời vậy mọi người ??
Aelita_Ston
Bài gửi Mon Jan 09, 2012 7:55 pm by Aelita_Ston
Đương nhiên là ol rồi chứ admin mỗi đứa một nơi mod với smod thỳ lặn đaâ mất off sao đc ( mặc dù mình thik off cơ Crying or Very sad )
Assassin's Darkness
Bài gửi Mon Jan 09, 2012 11:44 pm by Assassin's Darkness
Mềnh cũng muốn off hơn, off thì có thể gặp mặt mọi người, nhìn mặt Mèo Tro thế lào! Cat nhà mềnh mà handsome vs 1 chút cold nữa là em lập fan hâm mộ luôn đấy Laughing Laughing Laughing ! 4rum thay theme mới công nhận đẹp zã man luôn, nhìn cool lém! Mà 4rum mình hok tổ chức chém ai nữa nhỉ??? Question Nếu mà có chém thì em đề nghị chém Ae-chan đầu tiên vì em cảm thấy Ae-chan có jì đó very cute àh nhầm, Ae-chan very kute :) Very Happy
Aelita_Ston
Bài gửi Tue Jan 10, 2012 8:50 am by Aelita_Ston
Nầy Này , Đây đường đường là admin ai cho chém mờ chém hử

Mà cái baner âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Kết em ấy kinh khủng

Lần đầu tiên vào LFF chính là cái baner đấy aghhhhhhhhhhhhhhhhhh Iu em ấy quá Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam 851727
Emerald Warrior
Bài gửi Wed Jan 11, 2012 7:57 am by Emerald Warrior
Main Administrator đã viết:
Cảm ơn ông đã giúp 4r đẹp thế này :">
Năm mới vui vẻ nhé :">
Xin lỗi vì ko đưa acc cho ông sớm hơn :(

-Mình thích câu này Laugh Out Loud

@All : chém tất, admin hay mem cũng cho chém Danh trong lang

( Thui bắt tay viết fic thui mấy hum nay lười viết quá ="= )
Aelita_Ston
Bài gửi Wed Jan 11, 2012 8:42 am by Aelita_Ston
oé có câu ấy thật hả a :-o

Ôi cái câu mình chờ đợi suốt bao lâu nay ( câu của ma zuu ấy )

Mà a bảo admin cũng chém tướt đúng ko Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam 332567 Thế thỳ bà con đâu chém mèo đe nào. Dạo này thịt tiểu hổ có giá lắm đấy nhá ( tại ông anh ko chịu thò mặt ra cho ai hết mà kưa kưa kưa )
I love Aelita
Bài gửi Wed Jan 11, 2012 7:57 pm by I love Aelita
Yay đồng ý, chị Ae ơi chém anh mèo đi em giúp 1 tay Laugh Out Loud
Aelita_Ston
Bài gửi Thu Jan 12, 2012 7:54 am by Aelita_Ston
thế e biết cái bản mặt ông ấy thế nào ko tả cho bà con làng xóm biết mới Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam 98149
Assassin's Darkness
Bài gửi Thu Jan 12, 2012 9:35 am by Assassin's Darkness
Hay I Love Aelita up luôn ảnh của Miêu, chị SP với cả bạn đi! Mình cũng tò mò muốn nhìn mặt bạn lém!! Very Happy :")
I love Aelita
Bài gửi Thu Jan 12, 2012 6:58 pm by I love Aelita
Em mà khai cái mặt ông anh họ iu quý vs bà chị đang iu đó thì đảm bảo khỏi đọc fic luôn =.= mà ông mèo nhà em cũng có 1 câu khiến em nghe cũng cảm thấy tốt nhất ko nên đòi xem mặt ổng : "Khi mà người ta biết hết về một cái gì đó thì họ sẽ mau chán nó nhưng nếu thứ đó khiến họ tò mò khó hiểu thì họ sẽ ko bao giờ quên đc thứ đó"
Emerald Warrior
Bài gửi Fri Jan 13, 2012 8:14 pm by Emerald Warrior
Đúng thế ^^, lần này quyết định chém ai đây Cua hay sp rendeer
Emerald Warrior
Bài gửi Sat Jan 14, 2012 5:09 pm by Emerald Warrior
Chém để sau nhá h mèo cần hỏi đây: Chúng ta chắc mỗi lần vào 4rum thì đều thấy có mấy cái quảng cáo hiện lên rất ngứa mắt và cahwcs mọi người muốn xóa nó đi . Có 2 lựa chọn :

1. Vì đây là 4rum free nên phải hoạt động = tiền quảng cáo, muốn hết quảng cáo thì xì tiền ra cho họ ( khá đắt đấy )

2. Hack và dùng code để xóa nhưng nếu 1 ngày nào đó người quản trị đi ngang qua 4rum chúng ta và ko thấy quảng cáo. Họ sẽ gửi cho Zuu 1 cái thư với nội dung :"4rum bạn vi phạm quy định, quyền lợi của 4rum chúng tôi buộc phải xóa xổ 4rum của bạn.

-Vậy ta nên chọn cách nào rendeer
Assassin's Darkness
Bài gửi Sun Jan 15, 2012 10:22 pm by Assassin's Darkness
Emerald Warrior đã viết:
Chém để sau nhá h mèo cần hỏi đây: Chúng ta chắc mỗi lần vào 4rum thì đều thấy có mấy cái quảng cáo hiện lên rất ngứa mắt và cahwcs mọi người muốn xóa nó đi . Có 2 lựa chọn :

1. Vì đây là 4rum free nên phải hoạt động = tiền quảng cáo, muốn hết quảng cáo thì xì tiền ra cho họ ( khá đắt đấy )

2. Hack và dùng code để xóa nhưng nếu 1 ngày nào đó người quản trị đi ngang qua 4rum chúng ta và ko thấy quảng cáo. Họ sẽ gửi cho Zuu 1 cái thư với nội dung :"4rum bạn vi phạm quy định, quyền lợi của 4rum chúng tôi buộc phải xóa xổ 4rum của bạn.

-Vậy ta nên chọn cách nào rendeer

Cả hai cách đều tiêu cực lém anh àh, còn cách khấc hok anh??? Vì em thấy cách một thì hầu hết các mem còn lại hok nhìu hơn nữa đều là học sinh đang trong độ tuổi nên hok có nhìu tiền. Mà kể cả có tiền thì hok bít thu kiểu nào anh?????
còn cách thứ hai thì em hok muốn mạo hiểm đâu, em hok muốn family của chúng ta bị đóng cửa rồi chúng ta bị tống ra khỏi nhà :(
Đó là cách nghĩ của em
I love Aelita
Bài gửi Mon Jan 16, 2012 10:47 am by I love Aelita
Em cũng nghí là đừng làm gì cả anh ạ đụng chạm lung tung mất 4rum thì khổ đấy em ko muốn 4rum đóng cửa đâu Crying or Very sad
Aelita_Ston
Bài gửi Tue Jan 17, 2012 7:48 pm by Aelita_Ston
Một phiếu đồng tình cho I love Aelita

Mà ông mèo than này ý, xì cái mặt ra tý đy mà thật đếy. A đừng lo ko ai chán hết đâu mà nhỉ :p

Mới cả hôm trc e vừa mơ đc đy chơi với chị sp đếy( có ai tyn ko ) trong giấc mơ của e thỳ chị ấy để tóc ngắn ngang vai bồng và ............ hết r` thỳ fải. chậc hình ảnh mờ nhạt quá mà _ _~
Emerald Warrior
Bài gửi Tue Jan 17, 2012 8:12 pm by Emerald Warrior
Cái mặt người ta đâu phải là tặng phẩm khuyến mãi mà đem chưng bày lung tung đc chớ, mà nhắc đến con SP thì bực cả mình, đã nói cái chap ss8 đó xóa đi lỗi kịch bản rồi vậy mà lại đem lên 4rum chưng hàng, bó tay luôn, cả nhà xem thấy nhảm đừng chê bai gì đấy tui ko chịu trách nhiệm ( mà bé Aelita_Ston pm điện thoại a có việc gì thế , máy anh hết mòn ni ko pm lại đc >.< )

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Trang 1 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Similar topics

-
» Cuộc chiến nguyệt thạch , Cuộc chiến dành quyền bá chủ
» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
» Những bài hát nào dc bạn yêu thick????Chia sẻ,chia sẻ!!!
» Tạo chat để có thể dễ dàng spam hơn.
» Biến mất thầm lặng , lắm kẻ sung sướng , tha hồ Spam