๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 GRA1.451584.3.2
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Emerald Warrior
Administrator
Administrator
Emerald Warrior

Status : "Sống để quậy phá" đó là nguyên tắc sống còn giúp bạn tồn tại trong một thế giới chỉ có những kẻ làm loạn và lũ người không có một chút khái niệm nào giữa việc dùng bàn chải để bọn bồn cầu hay dùng để đánh răng."
Nam Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 859
Bạn Thân Bạn Thân : SnowPhoenix
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7868
Lyoko Coin Lyoko Coin : 4161
Thú nuôi : Remi-sama : 500 năm đã trôi qua, Remi-tan giờ đã trở thành Remi-sama. Cô có khả năng xoay chuyển vận mệnh dễ dàng. Để kết bạn với Remi-sama bạn phải là người khá can đảm và có phần liều mạng nữa. Món ăn khoái khẩu của cô là máu nhóm B.
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 Bar_left1 / 1001 / 100Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 Empty
01012012
Bài gửiLãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Mèo lập 1 topic cho cả nhà spam nhá, viết gì cũng đc miễn đừng chửi bậy , miến viết những dòng kiểu ádasdasda nhá mất cảm tình lắm, nói chung là cho mọi người tám thoải mái nhưng vẫn trong khuôn khổ :

-No War
-No Sex
-No Post ádasdsdaadsf adsfadsf

Nhào vô đi nào Very Happy
https://lyokofamily.forum-viet.com/
Share this post on: reddit

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam :: Comments

giangbkvn14
Re: Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam
Bài gửi Fri May 25, 2012 8:09 pm by giangbkvn14
em sẽ des thử banner ai chịu thì cho e 1 cánh tay
WilliamDunbar
Bài gửi Fri May 25, 2012 9:31 pm by WilliamDunbar
giangbkvn14 đã viết:
em sẽ des thử banner ai chịu thì cho e 1 cánh tay
Anh ủng hộ em hết mình Very Happy
giangbkvn14
Bài gửi Sat May 26, 2012 9:53 am by giangbkvn14
nhưng em nói trước là em des banner tông xanh dương tối nhá, nhìn huyền bí và đẹp nữa chứ Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 584740
WilliamDunbar
Bài gửi Sat May 26, 2012 12:46 pm by WilliamDunbar
giangbkvn14 đã viết:
nhưng em nói trước là em des banner tông xanh dương tối nhá, nhìn huyền bí và đẹp nữa chứ Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 584740
Tuỳ em thôi , anh ủng hộ em , đồng ý giơ cả 2 tay 2 chân . Flirt
giangbkvn14
Bài gửi Sun May 27, 2012 9:00 am by giangbkvn14
hì hì, bên Fansub đã có chị Fat ra tay, em giơ tay xin hàng, chị nói đúng lắm, em cũng nghĩ vậy, anh william, anh sắp xếp thời gian lại đi nhá, nhất định phải làm nếu còn iu cái phim này nhá, anh có điều kiện hơn em mà, còn biết lấy phim HD nữa
WilliamDunbar
Bài gửi Sun May 27, 2012 12:21 pm by WilliamDunbar
giangbkvn14 đã viết:
hì hì, bên Fansub đã có chị Fat ra tay, em giơ tay xin hàng, chị nói đúng lắm, em cũng nghĩ vậy, anh william, anh sắp xếp thời gian lại đi nhá, nhất định phải làm nếu còn iu cái phim này nhá, anh có điều kiện hơn em mà, còn biết lấy phim HD nữa
Em muốn anh làm gì cho cái phim này ? Question
Anh lấy phim từ các web của nước ngoài nên chất lượng cũng bình thường thôi chưa phải là HD , nhưng về âm thanh sống động khỏi phải chê . Very Happy
giangbkvn14
Bài gửi Sun May 27, 2012 1:57 pm by giangbkvn14
bên LFF Fansub anh lại còn war nữa, chị Fat nói đúng mà, mình nhịn một chút đâu có sao, em không muốn LYOKOFAMILY mà lại bất đồng quan điểm với nhau một cách tiêu cực nhá, cái tên website này là LYOKOFAMILY chứ không phải là lYOKOFANS.NET hay FANSITE.LYOKO.VN, đích thực là LYOKOFAMILY, không nên làm như vậy chứ, huhu buồn quá
Emerald Warrior
Bài gửi Mon May 28, 2012 9:23 pm by Emerald Warrior
Đã làm xong cái theme, cả nhà ném gạch ném đá gì thì ném nhé, chọn tông lần này màu nhạt xuống 1 chút cho đỡ chối :) . Và xin lỗi cả nhà là lịch học của anh lại .... nữa rồi, lần này lại off dài dài nản ko chịu đc nhưng vẫn sẽ cố onl với mọi người. Cố lên nha vắng mợ chợ vẫn đông thôi Very Happy
giangbkvn14
Bài gửi Mon May 28, 2012 10:43 pm by giangbkvn14
huhu, em chưa kịp chế cái banner á, ai có nghề thì hiểu ngay á, em cứ làm đến cái layer 7 là disk full, chắc không cần nói thêm đâu ạ, thôi forum mình có thế nào thì vẫn tốt, ủng hộ theme mới Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 15818
Aelita_Ston
Bài gửi Sat Jun 02, 2012 4:19 pm by Aelita_Ston
ta trở lại rồi đây

ôi ôi theme mới

ối ối mèo kìa T T~

tiếc là e ko về kịp

bây h e đang lôi kéo mem bên zing ạ nhưng có vẻ ko đc khả quan tý nào hết
giangbkvn14
Bài gửi Fri Jul 06, 2012 1:33 pm by giangbkvn14
dạo này có tin gì mới về CLE không mọi người ơi, chị fat ơi, anh will ơi, aelita ơi, mọi người đâu cả rồi, máy em có virus fb không cho vào, đành nhờ vào forum ta thôi, chán quá
Assassin's Darkness
Bài gửi Sun Jul 08, 2012 7:46 pm by Assassin's Darkness
Bây giờ 4rum mềnh vắng vẻ quá nhỉ!!!! Where is everybody Lườm !! Mèo đâu ồi, phượng hoàng đâu ồi, Ae, đâu, Fat đâu!!!! Sao chả có ai thế này?????? Giang ơi, Lyoko chưa có thông tin gì mới đâu Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 65361 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 491704 Hok bít đến bao giờ mới đc xem phim!!!!! Mong là hk đến lúc mình vùi đầu vào học!!!!
giangbkvn14
Bài gửi Mon Jul 09, 2012 12:51 pm by giangbkvn14
em sắp phải vủi đầu vào học ùi đây, chán quá, em muốn làm gì đó, mà không nghĩ ra, vào đc fb rồi, nhưng mà buồn quá, CL k có tin mới, em cũng chả biết làm gì, chả lẽ cứ up ảnh suốt
Assassin's Darkness
Bài gửi Mon Jul 09, 2012 8:11 pm by Assassin's Darkness
Gọi là Cua đi!!! Đừng xưng chị em!!! hk wen :)!!!! Làm sub đi, hay viết truyện hay làm banner đi!!!! Hi!!! Up ảnh cũng là đóng góp cho 4 rum ồi mừ :)!!!! Nhắc đến truyện!!!! Mèo đâu, Fat đâu, Snow đâu, nhanh ra chap mới đi nà!!!! Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 65361
giangbkvn14
Bài gửi Wed Jul 11, 2012 10:01 am by giangbkvn14
máy tính em lại dính virus nên không làm banner được rồi huhu
Assassin's Darkness
Bài gửi Wed Jul 11, 2012 10:40 am by Assassin's Darkness
Oa!!! Mà giang ơi, nick yahoo của giang là ji`, cho Cua đc hk :) !!! Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 851727
giangbkvn14
Bài gửi Thu Jul 12, 2012 9:59 am by giangbkvn14
giang_bkvn14, hôm nay mới trống đc 1GB ổ cứng nhưng pts tự nhiên lại không vào đượcc, thế mới điên
Emerald Warrior
Bài gửi Tue Jul 17, 2012 4:31 pm by Emerald Warrior
Ôi mình ghét cái asignment năm nay quá mất thôi, dù sao thì tháng 8 này chắc thi xong là mình thở = phổi đc rồi :( . Chap mới sẽ up trong thời gian sớm nhất Lyoko chịu khó đợi nha Very Happy . Đang đọc cái pdf xem CLE năm nay sao... Vẫn chưa có trailer.... =='
Assassin's Darkness
Bài gửi Wed Jul 18, 2012 11:42 am by Assassin's Darkness
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 544359 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 544359 Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 544359
Ngồi đợi!!! Nhanh nha anh Mèo :)
(đã xóa)
Fatianma

Được sửa bởi Fatianma ngày Mon Mar 27, 2017 6:41 am; sửa lần 1.
giangbkvn14
Bài gửi Fri Jul 20, 2012 7:27 am by giangbkvn14
chán quá, forum ta thì lạnh, mà dạo này em cũng chẳng lướt facebook nhiều, chẳng có tin gì mới củng chán
WilliamDunbar
Bài gửi Mon Jul 23, 2012 6:51 am by WilliamDunbar
Giang ơi anh báo cho em 1 tin này em đừng buồn nhá ! Chỉ còn khoảng 4 tuần nữa thôi là anh phải đi thực tập rồi ( sinh viên năm thứ 3 ) nên từ cuối tháng 8 đến đầu tháng 1 chắc là anh không online được . Em thông cảm cho anh nha , khi nào đi thực tập về ( sau tết vài hôm ) anh sẽ online trở lại bình thường . Nhóm " Code Lyoko " của chúng ta ở trên Facebook ý giờ anh trao lại toàn bộ quyền quản lí cho em và Fat đến khi nào anh đi thực tập về rồi thì anh sẽ lại cai quản nhóm tiếp .
* Yêu em và Fat nhiều lắm , 2 người đối với anh rất quan trọng ( là niềm tự hào của nhóm ) . *
Yêu bên trên là yêu quý nha đừng ai đọc mà tưởng tượng linh tinh nhá tui pem chết đó >"< . Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 858488

[ P/S : Anh Will của em sẽ quay lại sau ! ] Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 491704
giangbkvn14
Bài gửi Mon Jul 23, 2012 8:28 am by giangbkvn14
trời ạ, em có làm được gì cho nhóm đâu, anh nói thế làm em thấy trách bản thân mình, thôi được rồi em....
Emerald Warrior
Bài gửi Fri Sep 14, 2012 11:07 am by Emerald Warrior
Trong lúc mình đi vắng tắm thứ hay ho ghê ha, mấy bữa tới mèo khá rảnh nên sẽ tập trung nâng cấp 4rum. Mình cứ thêm thắp vài ba cái hầm bà lằng vô thành ra loạn hết Very Happy
Assassin's Darkness
Bài gửi Sat Sep 15, 2012 4:56 pm by Assassin's Darkness
Anh mèo đi hơi lâu ồi đó nak` Neutral !!! Học FPT khố thế hử anh!!!! Anh mèo đợt này rảnh a rủ cả chị Sp về thăm 4rum lun nha :) Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 5 386848

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Trang 5 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Similar topics

-
» Cuộc chiến nguyệt thạch , Cuộc chiến dành quyền bá chủ
» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
» Những bài hát nào dc bạn yêu thick????Chia sẻ,chia sẻ!!!
» Tạo chat để có thể dễ dàng spam hơn.
» Biến mất thầm lặng , lắm kẻ sung sướng , tha hồ Spam