๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. GRA1.451584.3.2
Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền.

Go down 
Tác giảThông điệp
Emerald Warrior
Administrator
Administrator
Emerald Warrior

Status : "Sống để quậy phá" đó là nguyên tắc sống còn giúp bạn tồn tại trong một thế giới chỉ có những kẻ làm loạn và lũ người không có một chút khái niệm nào giữa việc dùng bàn chải để bọn bồn cầu hay dùng để đánh răng."
Nam Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 859
Bạn Thân Bạn Thân : SnowPhoenix
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7868
Lyoko Coin Lyoko Coin : 4161
Thú nuôi : Remi-sama : 500 năm đã trôi qua, Remi-tan giờ đã trở thành Remi-sama. Cô có khả năng xoay chuyển vận mệnh dễ dàng. Để kết bạn với Remi-sama bạn phải là người khá can đảm và có phần liều mạng nữa. Món ăn khoái khẩu của cô là máu nhóm B.
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. Bar_left1 / 1001 / 100Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. Empty
29072011
Bài gửiCả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền.

Cả đêm...

Ta ngồi nhìn nhắm trời sao...mà mây dày quá chả thấy sao đâu Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 623912

Chiếm cái mái nhà làm đại bản doanh...

Ngồi suy ngẫm về nhân sinh... Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 845792

Tìm cách phủ nhận định luật vạn vật hấp dẫn bằng cách ném sỏi vào ao cá nhà hàng xóm

Mong viên sỏi sẽ bay vút lên trời cao...

Tức giận Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 55630

Căm Phẫn Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 480906

Chán nản Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 25154

Thê Thảm Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 28465

Muốn khóc quá...muốn khóc quá...muốn khóc quá má không khóc được thế nó mới đau chứ Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 445561 ( trích : người ngựa ngựa người - Xuân Hinh )

Khoảnh khắc đó...
Khoảnh khắc kinh hoàng vẵn hằn sâu vào từng nơron thần kinh...
Bà ơi nói với con là nó chỉ là giấc mơ đi Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240
Mà nếu là mơ thì nó đúng là cơn ác mộng Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 537617

Số 8 ... số 8 ....

Ôi chúa ơi lạy hồn , 8 cuốn Tsubasa R.C của tôi Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 912757 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 912757 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 912757 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 912757 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 912757

Bao công sức nhọc nhằn của tôi

Tích cóp của tôi

Biến mất qua ngọn lửa của ác thần IFRIT rồi...

Bà... Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 848715

Thật...Độc ác Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 587856

Bà nghĩ...Nó là giấy vụn à Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 445561

Mà đem đi...NHÓM BẾP Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 914112 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 914112 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 914112 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 914112 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 914112

Chán đời quá , tức quá , không nói nổi nữa rồi Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974146 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974146 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974146 . Ôi TRC đáng thương tội nghiệp của tôi , mày có tội tình gì đâu mà ra cơ sự này giờ mày chỉ có thể đem làm phân bón hóa học thôi Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974115

Và rồi... Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 25154

-Này đêm rồi sao còn mò lên đây làm gì ? Nguy hiểm lắm xuống đi ! - SnowPhoenix nói

-Cậu kệ tôi đi !!! - FireCat gắt lên Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 858488

-Định ăn vạ sao , bà nói là không cố ý mà , mất rồi thì đành chịu chứ sao , bà cũng đâu thể bán ruộng đi mà đền được .

-Tôi cóc biết ! Không đền là tôi...Tự kỉ luôn...( tự kỉ ở đây tức là không đi chợ,nấu cơm,không giặt quần áo và không dắt chó đi dạo cho bà tự làm lấy hết Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 396330 )

-Ông vui tính nhỉ , ông mà tự kỉ thì bà lại hành tôi thôi , tôi làm ngày chẵn đã mệt lắm rôi giờ làm cả ngày lẻ nữa , định giết tôi à Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 80259

-Kệ bà, CLQ ( chả liên quan Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 396330 )

-Ông định cứ thế này mãi à ? -SP nhìn với ánh mắt rất kì lạ đại loại là thế này : Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 4243

-Ý gì đây ? - làm mặt lạnh Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 537617

-Cầm lấy nè , dù sao thì tôi cũng đọc hết rồi Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 445561

-Cái gì? Điên hả Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 80693 - FC ngạc nhìn nhìn con bé Sp giơ ra mấy cuốn sách được bọc cẩn thận như báu vật và ánh mắt nó nhìn thảm thương kinh khủng - "Angelic Layer" bà đùa sao , tôi không lấy đâu , nó là của bà mà .

-Không sao hết, tôi cũng đọc hết rồi mà , dù sao thì nó cũng không hiếm bằng TRC , khi khác kiếm mua lại là được. Ông đi làm lành với bà đi , ông giận bà như vậy thì trẻ con lắm .

. Và con bé lặng lẽ bỏ đi , chả hiểu sao mình cứ có cảm giác khó chịu thế nào ý , rõ ràng nếu là hôm qua thì mình chả ngại gì mà không giành lấy nó , con nhỏ này thật là...đâu cần phải làm vậy chứ . Nó làm vậy khiến mình khó xử quá .
. Đêm hôm đó lần đầu tiên thằng FireCat đã làm một việc đủ khiến hình tượng "học sinh thanh lịch" , "Học sinh gương mẫu" , "chánh văn" và "hotboy khối 12" đi tong khi đột nhập vào phòng một đứa con gái ( dù nó sống trong nhà mình ) giữa đêm hôm khuya khoắt . Thằng đó để lại bộ truyện vào chỗ cũ cũng với một mẩu giấy nhỏ kẹp trong đó và chả việc quái gì nó phải tiết lộ trong đó viết gì trên blog Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 396330 . Kì lạ thật , đây là lần đầu tiên nó thấy con bé Sp nằm ngủ mà úp mặt xuống gối và cũng là lần đầu tiên trong đời nó thấy con bé SP thật giống chị nó ( nó hơn tôi 4 tháng tuổi nên ngày trước toàn bắt tôi gọi chị xưng em Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 845792 ).

-Sáng ra phải chuồn thật nhanh...chả muốn nhìn mặt bà với von sp nữa Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 386848 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 386848 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 386848
https://lyokofamily.forum-viet.com/
Share this post on: reddit

Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. :: Comments

Yey, anh mèo chém ró vẫn là nhất, sáng ngày ra hôm nay em đã gặp 1 cao thủ ngỡ là hơn anh ai dè em vẫn thích anh chém nhất Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 386848

Tội nghiệp tội nghiệp, 8 quyển TRC, tội nghiệp tội nghiệp *cười gian xảo Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 420100*

*Ngó bộ TRC yêu vấu của mình: "Các em là của ta, ta sẽ không nhường các em cho ai hết Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 *vuốt ve**

Cơ mà cái nick con bé em cho anh xin Kobato đâu rồi, nó còn đủ bộ TRC mới cứng kìa Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 544165 Với lại hàng truyện gần nhà em còn khưa khứa TRC đấy, anh thiếu bộ nào để em ra em hỏi, đảm bảo khách quen bán rẻ Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 955570 *Nhưng qua tay em sẽ không rẻ đâu Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 587856*

P/s: Đọc cái đoạn anh FC và chị SP trên mái nhà muốn làm em gái 2 người phá đám quá đi Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 568138 Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 568138
úi a mèo a mèo ơi Flirt
cao thủ cao thủ ạ
dưng mà vụ này giống e ế
bà e cũng đem quyển lyoko my life của đy DÓM BẾP và h nó đã ở trong cái nơi hỗn độn toàn khăn quàng đỏ với mũ ca nô với một niềm tiếc thương và hận thù vô hạn của một đúa cháu iêu bà gần bằng mạng sống của nó Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974115
sau đó e fát hiện ra ko chỉ bà mà con mèo xinh xắn đáng iu đã làm mẹ của cả đàn com cũng dám lôi cái quyển đó ( sau khy đã cất cẩn thân tránh xa tầm với của bà ) đy lót ổ cho lũ con của nó Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 491704
và sau hai vụ vc trên quyển lyoko my life đã đc đem vào viện bảo tàng ( tủ quần áo của e ạ ) và khổ chủ của nó đành ngậm ngùi tiếc thương khy ko thể lôi nó ra hằng ngày mà nghiễm ngẫm những thứ chính đứa đếy viết ra trong đó ( đã từng ép con bn thân đọc thuộc nó Laugh Out Loud~ )
@ chj tuyết: chj đừng chém a ý quá" Bao công sức nhọc nhằn của tôi

Tích cóp của tôi

Biến mất qua ngọn lửa của ác thần IFRIT rồi..." mà lị tha cho ảnh ha ( mà TRC là j` mà mấy ng` iu nó zạ )
@ a mèo xin chính thức chia buồn cùng gia quyến à nhầm TRC và mèo ( e ngưỡng mộ chj SP quá Yoyo )

angelic layer saooooooooooooooooooooooo???????????????? Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 80693
ôi trời, mình phải đi đọc mòn con mắt trên vns mà chị SP lại có angelic layer saooooooooooooooo??????????? Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 80693

có điều TRC thì tiếc thật đấy Không nói lên l (sr anh mèo em bị xúc động nặng vụ AL nên quên béng 8 quyển TRC của anh Lên thiên đàng.. )
Trích dẫn :

*Ngó bộ TRC yêu vấu của mình: "Các em là của ta, ta sẽ không nhường các em cho ai hết *vuốt ve**

chị ơi đọc xong cái entry của anh mèo em cũng quay qua ngắm bộ TRC của mình chị ạ Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240 đúng, có cháy nhà cũng phải ôm em í theo Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 445561 (thật ra thì còn bộ xxxHolic mới và bộ Kaze hikaru tới tập 25 cùng bộ X secondhand, nhưng mà vân phải ư tiên em TRC trước Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240 )
p.s: không hiểu sao mình đọc tới chỗ này
Trích dẫn :
Yey, anh mèo chém ró vẫn là nhất, sáng ngày ra hôm nay em đã gặp 1 cao thủ ngỡ là hơn anh ai dè em vẫn thích anh chém nhất
là mình có cảm giác Snow sắp lấy cây gậy siêu dài cười khoái trá mà thẳng tay chọt anh mèo 1 phát à Lườm (chắc chơi lâu với bả nên quên tính bả à Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974146 )
sau vụ này em thấy chị SP giống Syaoran trước Sakura đó (hình như mình cũng đang cầm gậy Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240 ...)

watashiwa_yumi đã viết:
angelic layer saooooooooooooooooooooooo???????????????? Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 80693
ôi trời, mình phải đi đọc mòn con mắt trên vns mà chị SP lại có angelic layer saooooooooooooooo??????????? Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 80693

có điều TRC thì tiếc thật đấy Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 317510 (sr anh mèo em bị xúc động nặng vụ AL nên quên béng 8 quyển TRC của anh Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 76012 )
Trích dẫn :

*Ngó bộ TRC yêu vấu của mình: "Các em là của ta, ta sẽ không nhường các em cho ai hết *vuốt ve**

chị ơi đọc xong cái entry của anh mèo em cũng quay qua ngắm bộ TRC của mình chị ạ Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240 đúng, có cháy nhà cũng phải ôm em í theo Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 445561 (thật ra thì còn bộ xxxHolic mới và bộ Kaze hikaru tới tập 25 cùng bộ X secondhand, nhưng mà vân phải ư tiên em TRC trước Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240 )
p.s: không hiểu sao mình đọc tới chỗ này
Trích dẫn :
Yey, anh mèo chém ró vẫn là nhất, sáng ngày ra hôm nay em đã gặp 1 cao thủ ngỡ là hơn anh ai dè em vẫn thích anh chém nhất
là mình có cảm giác Snow sắp lấy cây gậy siêu dài cười khoái trá mà thẳng tay chọt anh mèo 1 phát à Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 869247 (chắc chơi lâu với bả nên quên tính bả à Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 974146 )
sau vụ này em thấy chị SP giống Syaoran trước Sakura đó (hình như mình cũng đang cầm gậy Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 972240 ...)

Angelic layer Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta có cả bộ Angelic layer Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta có cả bộ TRC Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta có cả bộ XXXholic bao gồm cả bé tập cuối vol 19 mua bên Sing Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta có cả bộ Tokyo Babylon Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta có cả bộ Gohou Grug Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta có cả bộ học viện Clamp Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790 Ta yêu các em Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 781790

@Wind: Đưa X đây Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền. 445561

Cả đêm mất ngủ,ôi ác mộng.Trong khó khăn mới biết lòng bạn hiền.

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Bầu chọn:Ai sẽ bị chém đầu tiên trong lịch sử !!!
» Fun with your name :">
» Bạn là ai trong Lyoko :X
» Câu nói bạn thích nhất trong Lyoko?
» Bạn thích trận đánh nào trong Lyoko nhất?