๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 GRA1.451584.3.2
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Emerald Warrior
Administrator
Administrator
Emerald Warrior

Status : "Sống để quậy phá" đó là nguyên tắc sống còn giúp bạn tồn tại trong một thế giới chỉ có những kẻ làm loạn và lũ người không có một chút khái niệm nào giữa việc dùng bàn chải để bọn bồn cầu hay dùng để đánh răng."
Nam Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 859
Bạn Thân Bạn Thân : SnowPhoenix
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7868
Lyoko Coin Lyoko Coin : 4161
Thú nuôi : Remi-sama : 500 năm đã trôi qua, Remi-tan giờ đã trở thành Remi-sama. Cô có khả năng xoay chuyển vận mệnh dễ dàng. Để kết bạn với Remi-sama bạn phải là người khá can đảm và có phần liều mạng nữa. Món ăn khoái khẩu của cô là máu nhóm B.
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 Bar_left1 / 1001 / 100Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 Empty
01012012
Bài gửiLãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Mèo lập 1 topic cho cả nhà spam nhá, viết gì cũng đc miễn đừng chửi bậy , miến viết những dòng kiểu ádasdasda nhá mất cảm tình lắm, nói chung là cho mọi người tám thoải mái nhưng vẫn trong khuôn khổ :

-No War
-No Sex
-No Post ádasdsdaadsf adsfadsf

Nhào vô đi nào Very Happy
https://lyokofamily.forum-viet.com/
Share this post on: reddit

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam :: Comments

Aelita_Ston
Re: Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam
Bài gửi Wed Jan 18, 2012 9:27 am by Aelita_Ston
à vụ ếy chị sp lm cái liệu fáp tâm lý cho e r` ^^

Mấy cả cái mặt của a là đáng " dá " lắm ếy nhớ ko fải hàng khuyến mãi thỳ cũng là hàng " xuất khẩu có giá trị "

I love Aelita đừng lo tớ bảo kê cho tả đy xem cái mặt ổng thế lào
Vụ mặt mũi này hay đó em muốn coi cái mặt anh mèo quá , anh mèo vào 4rum lâu vậy mà ko cho ai biết mặt à kì ghê.

Mà Ae_ston ơi, vụ offline như thế nào vậy, khi nào bao giờ tổ chức??
Aelita_Ston
Bài gửi Thu Jan 19, 2012 5:17 pm by Aelita_Ston
vụ off thỳ đang bảo là 29 têt dưng mà chưa thấy ai có fản ứng j` hết _ _~ chán mấy ng` quá hỏi từ mấy ngày trc mà >"<
Assassin's Darkness
Bài gửi Thu Jan 19, 2012 8:40 pm by Assassin's Darkness
Đi off ở đâu vậy???? ( hóng hớt tí Very Happy ) Quyết định off ah`?? Nếu là off thì.... Zẹt Sớ.... :")
Aelita_Ston
Bài gửi Thu Jan 19, 2012 9:09 pm by Aelita_Ston
Off bằng niềm tin và hi vọng hử

Ta họp ol mà ( ai cho cái vé hà nội sơn la thỳ đy off ok )

@ cua kyu: ol nhớ thế ol có zẹt sớ ko Lườm
Assassin's Darkness
Bài gửi Thu Jan 19, 2012 11:00 pm by Assassin's Darkness
onl thihok Zẹt Sớ đc rồi Laughing Laugh Out Loud nhà Ae tận Sơn La cơ áh , mình cữ tg là Hà Nội cơ Very Happy
Aelita_Ston
Bài gửi Fri Jan 20, 2012 8:32 am by Aelita_Ston
Vâng nhà ở Sơn la mà ( tỉnh sơn la anh hùng đếy nhá ) Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 544165

Thế ol không zẹt đc thỳ có lẽ ta fải họp 1 mình thôi ( a mèo nhể ) mà ko họp thỳ ai đó ko biết đc tình hình tác chiến thế nào ( ai đó nhể ) mà ko biết tình hình tác chiến thỳ ........ Lên thiên đàng.. ( ai đó tự hiếu nhá Lườm )
I love Aelita
Bài gửi Mon Jan 30, 2012 8:48 am by I love Aelita
Tết này "cò lùi" quá mọi người thế nào có đc gì ngon lành ko ^^
Emerald Warrior
Bài gửi Sat Feb 04, 2012 6:33 pm by Emerald Warrior
Tết năm nay ko cò lùi tí nào Danh trong lang, mỗi tội là sau tết thì giáo viên hành hs kinh khủng lịch học ngập đầu, đến hum nay vẫn chưa viết đc 1 dòng fic nào chán ko chịu đc Crying or Very sad
Aelita_Ston
Bài gửi Tue Feb 07, 2012 2:22 pm by Aelita_Ston
Ôi thật là ức chế

mèo ơi !!!

tuyết ơi !!!

Chị Sp ơi !!!!!

MINA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mọi ng` đâu hết cả r` >"<
Emerald Warrior
Bài gửi Tue Feb 07, 2012 6:31 pm by Emerald Warrior
có chuyện gì thế pm đi nèo dạo này anh bận quá ko có thời gian trả lời SMS đc thông cảm nhá ^^
SnowPhoenix
Bài gửi Mon Feb 13, 2012 9:11 pm by SnowPhoenix
Sắp tới có bài thuyết trình đó đi du lịch gì thì cũng phải mang máy theo chứ tôi pm hoài ko đc nhớ ôn kĩ bào nghen lần này đừng có chém như lần trước , thầy Phong shock rồi đừng để thầy ý Shock nữa nhớ :)
SnowPhoenix
Bài gửi Mon Feb 13, 2012 9:11 pm by SnowPhoenix
Sắp tới có bài thuyết trình đó đi du lịch gì thì cũng phải mang máy theo chứ tôi pm hoài ko đc nhớ ôn kĩ bào nghen lần này đừng có chém như lần trước , thầy Phong shock rồi đừng để thầy ý Shock nữa nhớ :)
Aelita_Ston
Bài gửi Thu Feb 16, 2012 2:41 pm by Aelita_Ston
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

e iêu cái theme Yoyo

quá xinh cực kỳ xinh xinh ko tả đc iêu ko tả nổi Yoyo

Nhưng mà ........ Mèo ơi sao anh ko lựa cái ảnh nào nó đỡ ghê ghê ý a để cái ảnh đấy của e nhìn ghê quá ( mà ảnh của mọi ng` cái nào cũng đẹp là sao !!!!!! )
Emerald Warrior
Bài gửi Thu Feb 16, 2012 4:51 pm by Emerald Warrior
Vậy thì chụp lại đi rồi anh up cho cái mặt em thì chụp nũa hay chụp vậy thì cũng thế thôi bộ định photoshop ak Laugh Out Loud
Aelita_Ston
Bài gửi Fri Feb 17, 2012 7:40 pm by Aelita_Ston
j` thì j a cũng lựa cái nào đỡ ghê chứ lấy đúng cái ghê nhất ra thỳ sao e chịu đc hik hik
Emerald Warrior
Bài gửi Sat Feb 18, 2012 6:29 pm by Emerald Warrior
Cái mặt mình mà mình còn tởm thì còn ai ko thấy tởm hở trời, cái pic đó em send anh đó chứ em up cái hình mà em ưng ý nhất đây anh up cho Very Happy.

P/S :Chap mới sắp ra rùi lâu nay lười viết quớ ^^

P/S 2 : Sao Ae ko viết fic vậy anh đợi fic mới của em ra để đọc đây anh dần hiểu nội dung rồi Neutral em bỉ vít thì phí nhân tài lắm ^^
Aelita_Ston
Bài gửi Sun Feb 19, 2012 2:01 pm by Aelita_Ston
Vâng hôm bao` ve` e send cho ( kho? qua ko danh' dc chu` viet bo go~ nha minh hong? hay sao aìy)
Ve` vu cai pic _ _~ dao. nay` aìp luc ac' qua' e ko co tam trang viet a a. hik hik
giangbkvn14
Bài gửi Sun Mar 04, 2012 8:02 pm by giangbkvn14
ay cha, e cũng muốn viết fic lắm vì dù sao e cũng là 1 thằng rất nghịch (có lẽ cái này mọi người biết rùi nhỉ)
nhưng chắc thời gian k cho pép, mà viết fic thì vừa dài, vừa lâu, giờ e lại quyết định k chơi nhìu nữa mà quay lại chăm học như ngày nào thì sao viết fic đc chớ... hik hik
Mà dạo này 4r mình trầm quá đi, mỗi lần vào chỉ có 2-3 ng onl, chán k chịu nổi
có những người chẳng bao giờ thấy onl là sao zị
Assassin's Darkness
Bài gửi Mon Mar 05, 2012 10:09 pm by Assassin's Darkness
Chuẩn, chuẩn đấy, bạn nói cực kì chuẩn lun, dạo nè vắng quá!!! Nói thế chứ dạo nè mình thấy mình cũng lên ít hơn ah`!!! Nhớ 4rum wa'!!!! huhu!!!! Tự kiểm điểm, phải tự kiểm điểm vậy!!
Mà Giang ơi, khi nào bạn là sub xong mấy tập của phim đó, mình mong lắm nha Very Happy Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 286707
Emerald Warrior
Bài gửi Thu Mar 08, 2012 9:36 am by Emerald Warrior
Nếu cần thì anh làm sub cũng đc, anh ko có phần mềm làm sub chuyên nghiệp nhưng làm = camtasia cũng ko đến nỗi nào :) nếu có thời gian anh sẽ up cho Very Happy. Mà mấy đứa onl mà ko post bài thì người ta onl để xem cái gì hả, chăm post bài thì sẽ có người chăm lên xem bài mấy đứa post chứ sao cái này ai cũng biết ko lẽ chỉ onl xuông thôi ak cái này cần xem xét ak nha :(
giangbkvn14
Bài gửi Thu Mar 08, 2012 4:09 pm by giangbkvn14
hì, e hôm nọ phải xóa hết mấy cái phần mềm đi giờ còn k biết tìm đâu, với lại dạo này cũng k có nhiều thời gian sub à, vì trình độ của e phải nghe đi nghe lại nhìu mới ra, còn chuyện làm topic mới thì e toàn nghĩ mấy cái linh tinh k nghĩ đc gì ra liên quan đến LFF cả, mà có nghĩ ra thì các bạn khác post hết roài............... viết fic thì e k có thời gian viết, khổ thế đó, e cũng phải xem xét lại mới đc... xin lỗi bn sát thủ bóng đêm nha, cũng lâu lắm rồi k làm sub, trình độ thì gà quá Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 80987
Assassin's Darkness
Bài gửi Sat Mar 17, 2012 9:55 pm by Assassin's Darkness
Cứ gọi mình Cua nàk, nhớ LFF quá, tại máy hỏng, đến hôm nay mới sửa đc!!! nhớ quá đi mất!!!
Emerald Warrior
Bài gửi Sat Mar 31, 2012 7:39 pm by Emerald Warrior
Tình hình là thấy Fic vủa LFF chúng ta ảm đạm quá, tài năng đầy rẫy mà chả có ai post cả, mọi người nên nhớ là Fic đâu cứ phải về Lyoko , có thể là về mọi thứ, một tác phẩm mà bạn cảm thấy hứng thú thì có thể viết . Nếu hay còn được add điểm cống hiến và nhiều thứ khác nữa vì vậy đừng ngại viết nhá. MÈo dạo này bận nên chưa viết đc chap cuối mọi người chịu khó đợi nhaz ^^.

@Snow : Phiên âm tiếng nhật chính xác là Sayounara ( không phải là Sayonara ). Nếu ý em là :"Tạm Biệt" thì anh ý kiến em là đổi lại tên nhá anh không thấy lý do gì để "Tạm biệt" cả Neutral
giangbkvn14
Bài gửi Mon Apr 23, 2012 9:04 pm by giangbkvn14
hic, em vừa xem đến tập 39, úi zời ơi làm em đau cả tim...... hic hic Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam - Page 2 574145

Lãnh địa Chiém Gioá - Thoả thích niềm vui Spam

Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Similar topics

-
» Cuộc chiến nguyệt thạch , Cuộc chiến dành quyền bá chủ
» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
» Những bài hát nào dc bạn yêu thick????Chia sẻ,chia sẻ!!!
» Biến mất thầm lặng , lắm kẻ sung sướng , tha hồ Spam
» Tạo chat để có thể dễ dàng spam hơn.