๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Tám về trường học nha! - Page 2 GRA1.451584.3.2
Tám về trường học nha! - Page 2 GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Share|

Tám về trường học nha!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Bạn thích ngôi trường mình đang học?
Thích
Tám về trường học nha! - Page 2 Vote_lcap23%Tám về trường học nha! - Page 2 Vote_rcap
 23% [ 6 ]
Ghét
Tám về trường học nha! - Page 2 Vote_lcap15%Tám về trường học nha! - Page 2 Vote_rcap
 15% [ 4 ]
Vừa thích vừa ghét
Tám về trường học nha! - Page 2 Vote_lcap62%Tám về trường học nha! - Page 2 Vote_rcap
 62% [ 16 ]
Tổng số bầu chọn : 26

Sun Oct 19, 2008 8:52 pm
zonzonzon
zonzonzon
Tài năng của zonzonzon Người này hiện đang:
Chức vụ: Translator

Status : lảm nhảm lắng nhắng~~~
Nữ Leo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 377
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 3658
Lyoko Coin Lyoko Coin : 373
Thú nuôi : Cún Con Say Ngủ : Này, đừng vì thấy chú cún ta ngủ li bì mà nghĩ rằng chú lười nhác nhá. Chú ta vừa mới uýnh nhau với mèo nâu nên mệt quá ngủ thiếp đi mất rồi. Suỵt , để yên cho chú ngủ nào !
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_left1 / 1001 / 100Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Cộng Tác Viên Huy Chương Cộng Tác Viên
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Danh hiệuTranslator

Thông Tin Cá Nhân
Status : lảm nhảm lắng nhắng~~~
Nữ Leo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 377
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 3658
Lyoko Coin Lyoko Coin : 373
Thú nuôi : Cún Con Say Ngủ : Này, đừng vì thấy chú cún ta ngủ li bì mà nghĩ rằng chú lười nhác nhá. Chú ta vừa mới uýnh nhau với mèo nâu nên mệt quá ngủ thiếp đi mất rồi. Suỵt , để yên cho chú ngủ nào !

Trung Thành :
Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_left1 / 1001 / 100Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_right

Bài gửiTiêu đề: Tám về trường học nha!

Tiêu đề: Tám về trường học nha!
First topic message reminder :

Bạn thích nhất điều gì, ghét nhất điều gì ở trường cùng tám nha
Riêng tớ thì vừa ghét vừa thích ông thầy Hóa Sinh rất vui tính, dạy dễ hiểu Very Happy nhưng rất dữ affraid
Với lại câu cửa mồm của ổng là: "Ở đâu có phụ nữ là ở đó có chiến tranh chết chóc" => ghét Suspect vì tớ cũng là con gái mà.
Tớ rất thích chọc ghẹo thầy cô, rendeer nhất là những thầy cô trẻ (chiện tình củm của các thấy cô đấy mà :-' )
Học sinh cũng vui đấy chứ!!
Tài Sản của zonzonzon
Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Cộng Tác Viên Huy Chương Cộng Tác Viên
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Chữ ký của zonzonzon

Sun Jul 19, 2009 10:52 pm
yumi_ishiyama48
yumi_ishiyama48
Tài năng của yumi_ishiyama48 Người này hiện đang:
Chức vụ: Master of Lyoko

Status : Nhật hoàng đại đế!
Nữ Leo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 585
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 1179
Lyoko Coin Lyoko Coin : 200
Thú nuôi : Một quả trứng đang động đậy, không biết bên trong là con thú gì nhỉ ? Hãy mang nó đến PetShop để ấp nở nó nào

Trung Thành :

Danh hiệuMaster of Lyoko

Thông Tin Cá Nhân
Status : Nhật hoàng đại đế!
Nữ Leo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 585
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 1179
Lyoko Coin Lyoko Coin : 200
Thú nuôi : Một quả trứng đang động đậy, không biết bên trong là con thú gì nhỉ ? Hãy mang nó đến PetShop để ấp nở nó nào

Trung Thành :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám về trường học nha!

mình thì vừa thik vừa ghét
-ghét:quy định quá khắt khe, bắt học sinh nộp tiền để làm cái trường chuẩn quốc gia khỉ gió gì đấy,giống tống tiền hơn,bọn bạn thì....chẹp chẹp"lớp trưởng thì kiêu chứ gì?"quá đáng,mong năm học này cô thay lớp trưởng cho rồi,làm cán bộ lớp kiểu này thì chết còn hơn,trong lớp có đủ các loại lớp phó mà sao tội cứ đổ hết lên đầu mình=>ghét Crying or Very sad
-thik:có mấy đứa bạn tốt ra trò,cô giáo dạy văn khá là vui tính
nhưng tóm lại ghét nhiều hơn thik
Tài Sản của yumi_ishiyama48

Chữ ký của yumi_ishiyama48

Fri Jul 30, 2010 8:56 pm
mailovecodelyoko
mailovecodelyoko
Tài năng của mailovecodelyoko Người này hiện đang:
Chức vụ: Lyoko's Warrior

Status : Yêu Lyoko hơn tất cả mọi thứ trên đời
Mãi mãi trung thành với Lyoko
Forever Forever
Nam Virgo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 216
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 1155
Lyoko Coin Lyoko Coin : 214

Trung Thành :

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Cơ Bản Huy Chương Cơ Bản
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Danh hiệuLyoko's Warrior

Thông Tin Cá Nhân
Status : Yêu Lyoko hơn tất cả mọi thứ trên đời
Mãi mãi trung thành với Lyoko
Forever Forever
Nam Virgo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 216
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 1155
Lyoko Coin Lyoko Coin : 214

Trung Thành :

Trường tớ học gần như dở hơi . Phòng tin học thì làm gì có máy nào ra hồn đâu, mạng thì vừa chơi vừa giấu, mà có phải là vào được ngay đâu, bật ra phải mất 1 phút nó mới hiện. Lớp thì cũng ko có gì để nói.
Bực nhất là cái chuyện giáo viên, cái bà chủ nhiệm như hâm ý, tên là Bích có thể gọi là thần kinh cũng được (cả lớp nó trù nó chửi), đứa nào học giỏi hoặc là kiểu như là làm ko đúng ý bà ấy là bà ý trù cho hết năm học. Arg... Arg...
Có cái vụ bà ý bực cái chuyện gì đó, giờ KT 1 tiết anh (bà ý dạy Anh), mỗi đứa ngồi đầu bàn, cấm tiệt ko cho quay ngang quay ngửa, tớ quay xuống nhìn đồng hồ bà ý cũng nói (đúng là cái đồ giận cá chém thớt quá mà) Very Worried . Thế là cả giờ hôm đấy, những đứa mất dạy nhất lớp cũng ko dám làm gì, vì nếu hỏi thì bà đánh dấu, 1 dấu trừ 2 điểm. Lè
Còn nhiều vụ mất dạy của bà ý lắm, ko kể hết. Lại còn con gái bà, thôi... Mad Mad
Chỉ cần nhìn cái mặt bà ấy là đã mất hết hứng học rồi.
Nói chung về trường thì cũng hơi chật (trường Phương Mai), cũng tạm.
Tài Sản của mailovecodelyoko
Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Chữ ký của mailovecodelyoko

Sat Jul 31, 2010 9:29 pm
mabu1195
mabu1195
Tài năng của mabu1195 Người này hiện đang:

Nữ Scorpio
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 516
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 624

Trung Thành :

Danh hiệuMaster of Lyoko

Thông Tin Cá Nhân
Nữ Scorpio

Trung Thành :

Bây h mình hối hận về tất cả nh~ phát ngôn về trường của mình trc kia. Xa trường rồi thì h đây mình lại muốn học lại lần nũa. Ngày trc khi mới nhập học công nhận mình cũng bức xúc thật. Là học sinh mới lại cái tính chẳng giống ai. Nhg bây h học lâu mình hiểu dc tính cách mỗi người nên ko còn cảm thấy khó chịu nữa. Mỗi ngày đi học là 1 ngày vui. Minh ko còn get bọn con trai nữa. Ma ngay càng yêu wi ( đặc biệt là mấy bạn ngồi cạnh). Cong nhận vui thật. Ngồi nghe kể chuyện tình trường, đánh nhau, ngồi sò tay thg bên cạnh. Rồi mình cung kể cho nó nghe mấy cái bức xúc. Bọn nó chỉ nghe r bảo : Bọn con gai, chuyện vó vẩn mà cung giạn dối . Chỉ thể thôi mà thấy vơi đi hẳn. Minh kể cho bọn nó nghe răc rối tình cảm , bọn nó là con trai nên cũng hiểu hơn.
Các thầy cô thỳ cũng chẳng bik nói thế nào nữa. Rất ít trg mà hs và giáo viên lại thoải mái vs nhau như thế. kiểu ko khoảng cách ý, Hum mình bỏ học Lý đẻ đi học hoá , co day quy tac ban tay phai... Hum sau m ko hiu j he^t. Co sẵn sàng giảng lại cho m hết mà ko có thái độ cáu kỉnh j hết. Yêu thầy cô lắm. Chut .. Chụt Tám về trường học nha! - Page 2 765155
Trương mình học cũng thoái mái nữa. K bắt học. Hoạt động ngoại khoá nhiều ( cungx chẳng kém Ams là mây)
THUC NGHIÊM- MAI MAI 1 TINH YEU
Tài Sản của mabu1195

Chữ ký của mabu1195

Tue Oct 12, 2010 11:25 pm
pinkAelita
pinkAelita
Tài năng của pinkAelita Người này hiện đang:
Chức vụ: Lyoko's Fan

Status : Những đứa trẻ bây giờ cho rằng chúng đã quá lớn rồi, chúng bắt đầu cho rằng những điều thần tiên không có thật... Nhưng, mỗi khi chúng nói những điều như thế, thì lại có thêm một nàng tiên ở nơi nào đó lại biến mất vĩnh viễn!

So, Fairies is reall! Believe in pixie dust, plz!

Nữ Sagittarius
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 16
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 187

Trung Thành :

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Danh hiệuLyoko's Fan

Thông Tin Cá Nhân
Status : Những đứa trẻ bây giờ cho rằng chúng đã quá lớn rồi, chúng bắt đầu cho rằng những điều thần tiên không có thật... Nhưng, mỗi khi chúng nói những điều như thế, thì lại có thêm một nàng tiên ở nơi nào đó lại biến mất vĩnh viễn!

So, Fairies is reall! Believe in pixie dust, plz!

Nữ Sagittarius
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 16
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 187

Trung Thành :

Pink chỉ mới học 8 năm thôi,nhưng 8 năm cũng đủ cho Pink hiểu về 1 nơi gọi là “TRƯỜNG HỌC”

Thú thật, cứ mỗi khi đến trường lòng mình như chuẩn bị 1 cuộc phiêu lưu vô rừng vậy Very Worried (mặc dù mình biết có thể “mạng sống” không yên ổn khi lỡ tay chọc “thú dữ”,gây ảnh hưởng đời mình rất nhiều).Vậy mà mình phải học cách chấp nhận chuyện này và mỗi ngày đối mặt nó.Pink nói chả ngoa tí nào,này nhé:
_Bữa nào đi học bước vô là bị ông giám thị chửi không thương tiếc Tám về trường học nha! - Page 2 538131 .Bài"võ" nào ổng củng thuộc đánh,chửi học sinh như cơm bữa(riết thằng nào cũng chai)nên cứ chửi.Cứ đổ lỗi cho học sinh thế này thế nọ nhưng cũng có lỗi về ổng chứ bộ.Gíao viên hỡ cứ sổ đầu bài thắng tiến ghi tội tùm lum tá lả(nhìn sổ đầu bài như sổ ghi tội không bằng),các gì dù lớn hay nhỏ đều cứ kêu phụ huynh.Quên một tí là chửi,sai một tí cũng chửi.Dù vậy,khi mấy thầy cô cũng như vậy thì họ nhìn với học sinh ngây ngôTám về trường học nha! - Page 2 4243 như họ chưa bao giờ biết “quên” ,”sai” là gì.
Bài tập cả núi,kiểm tra thì tới tấp (đã vậy còn gây áp lực tinh thần) Tám về trường học nha! - Page 2 80987 . Ngày nghỉ mà cũng cho bài tập làm như điên.Thầy cô em lúc nào cũng nói : “tôi thương các em lắm mới cho ít vậy”(tình thương bao la dễ sợ) Tám về trường học nha! - Page 2 985821 .Trong lớp thì bị so sánh tùm lum,học trò cá biệt thì bị phân biệt đối xử(dù có lúc tụi nó rất dễ thương),những đứa học giỏi hay giàu có,chảnh chọe thấy ghét(một số đứa thôi) lập hội du côn du đảng không.(khó tin trường mình đạt danh hiệu “môi trường thân thiện” đó)
Ôi ,nói chung thì trường học cũng có mặt tốt của nó như mọi vật(nhưng ít lắm):
_Làm quen được nhiều người mối quan hệ tốt đẹp hơn.
_Nhiều lúc chính thầy cô và bạn bè là người giúp bạn nhiều nhất.
_Nạp kiến thức mới.
(thấy không ít quá trời, chứ trên kia là 1 nùi tội lỗi mà chưa kể hết đấy.)
Nói chung , trường học là nơi đáng sợ nhưng cùng lắm là học hết cuộc đời,còn không chỉ 12 năm là cùng nên ráng lên nha.
Tài Sản của pinkAelita
Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Chữ ký của pinkAelita

Wed Oct 13, 2010 1:04 pm
Alison_love_Lyoko
Alison_love_Lyoko
Tài năng của Alison_love_Lyoko Người này hiện đang:
Chức vụ: Lyoko's Fan

Status : Adam là tình iu của tôi
Âm nhạc là linh hồn của tôi
Lyoko là trái tim của tôi
Đó là những gì tôi cần trong cuộc sống này

Nữ Aquarius
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 28
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 81

Trung Thành :

Danh hiệuLyoko's Fan

Thông Tin Cá Nhân
Status : Adam là tình iu của tôi
Âm nhạc là linh hồn của tôi
Lyoko là trái tim của tôi
Đó là những gì tôi cần trong cuộc sống này

Nữ Aquarius
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 28
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 81

Trung Thành :

Về trg` mình thì ko có gì đáng nói nhưng phải nói thiệt là có số ít thầy cô không biết thế nào là nói chuyện đàng hoàng lịch sự mà dám mang danh là lên lớp dạy dỗ ng` khác Tám về trường học nha! - Page 2 538131 .
Ví dụ đây : Hôm phát thẻ BHYT bà cô y tế - nổi danh là nói chuyện không đao đức - bào rằng : "Em nào làm rách hay làm mất thẻ BHTY thì nói với cô để cô làm lại cho!!" . Thế đấy , vậy mà khi mình đi mưa lỡ làm ướt thẻ , đưa bả , bả xổ ra 1 tràng , nào là : "Em không biết giữ đồ là gì à ??" "Em không biết là tôi bận lắm không?!!" (phòng y tế ko thấy 1 móng là bảo là bận).Mình tính xin lỗi nhưng nghe bả nói vậy nên bực mình , cầm thẻ BHYT đi luôn . Cái đến hôm sau bả gọi tên mình xuống ra lệnh cho mình đưa thẻ BHYT cho bả rồi bả còn bảo phải điền vào đơn , ghi xong đưa lại bả . Vì ngày hôm đó đi học thêm nhiều quá , lại còn phải làm bài viết nên mình quên mất , ấy vậy mà nộp lại bả trễ 1 ngày mà bả bảo : "Chị hay quá ha , tôi bảo chị hôm qua nộp mà bây giờ đưa tôi chi , thôi khỏi luôn đi tôi tự làm rồi !!" . Đấy , thầy cô mà nói chuyện với học sinh như vậy mà bảo muốn học sinh tôn trọng mình . Cho dù bả hơn tuổi mình nhưng cũng là con ng` với nhau , lại là cô giáo với học sinh mà bả lại nói cái kiểu ngoài "chợ" như vậy hỏi sao ai không tức . Thầy cô như thế mấy bạn thấy có xứng đáng không ?!! Chính mình còn cần học lại 2 chữ "lễ nghĩa" mà dám nói ng` ta . Thiệt là bực mình hết sức !!!!!!!!!! Mad Mad
Tài Sản của Alison_love_Lyoko

Chữ ký của Alison_love_Lyoko

Sun Oct 24, 2010 6:57 pm
mabu1195
mabu1195

Nữ Scorpio

Trung Thành :

Danh hiệuMaster of Lyoko

Thông Tin Cá Nhân
Nữ Scorpio

Trung Thành :

Hm. Mình ko quen dc với trường mới. Có thể là chưa quen. Nhg mình thấy mệt mỏi thật sự. Án tượng ban đầu của mình ko tồi tệ như hồi mình mới học Thục Nghiem nhg mà cũng gần thế. COn gài trong lớp ko nhiều lăm nên mình chẳng thấy hợp vs ai cả. Con trai thì.... Ko hiểu sao ko thể dc như trường cũ. Cái j cũng thoải mái, Mình ko quen dc vs cách học của trường mới. Học ít, kt nhiều. Chắc là tính mình có vấn đề nên ko ai ưa dc.....
Thấy chán đời quá. Mình cảm giác học môn j cũng chán hết..
Tài Sản của mabu1195

Chữ ký của mabu1195

Sat Oct 30, 2010 8:41 pm
tellme
tellme
Tài năng của tellme Người này hiện đang:
Chức vụ: Super Moderator

Status : My love is WGs !
__How to be lovely?__

Nữ Leo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 329
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 4237
Lyoko Coin Lyoko Coin : 124

Trung Thành :

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Smod Huy Chương Smod
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Danh hiệuSuper Moderator

Thông Tin Cá Nhân
Status : My love is WGs !
__How to be lovely?__

Nữ Leo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 329
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 4237
Lyoko Coin Lyoko Coin : 124

Trung Thành :

@mabu1195 : năm trc lớp 10 của chị phải mất cả 1 học kì mà vẫn chưa thân với nhau. Hết cả năm học thì âẫn có rất nhiều đứa chưa nói chuyện vs nhau đc quá 5 câu trong cả năm học
Nhưng rồi năm 11 này thì thân thiết vs nhau hơn rồi.Cái j` cũng sẽ đi vào trật tự cả thôi.
Năm lớp 10 có rất nhiều cái háo hức về trg` mới.Cô chủ nhiệm lớp 10 của mình cũng rất tâm lí và thoải mái nữa
Nhưng năm nay cô khác chủ nhiệm,cô là người rất độc đoán,luôn nói rằng :ở lớp cô là người có quyền to nhất" và chẳng chịu nghe ý kêến hs j` cả. Cô còn rất trọng điểm số và cả danh tiếng nữa.lớp đã chán lại càng chán
Rồi lại còn nhà trg` nữa chứ,nói chuyển lớp mình đến khu mới cho học phòng chất lượng cao.Cuối cùng thì sao,bắt lớp mình phải học ở thư viện nhà trường chặt chội trong 4 tuần,đến lúc chuyển sang phòng ơới thì chẳng có j` ngoài bàn học và cái bảng mới.Chưa lắp của sổ và cửa ra vào.mấy ngày hôm nay trời lạnh,gió cứ thế mà tốc vào vù vù,lạnh và bức xúc.Cuối cùng thì cũng chẳng lắp bảng điện tử,thế mà bắt lớp mình chịu khổ bao lâu
có nhiều điều bức xúc ăắm.nhưng viết ra lại mang tiếng bashing trường mình ư?
Giờ chỉ có cách cắn răng mà học thôi
Em nhớ cô chủ nhiệm lớp 10 Crying or Very sad
Tài Sản của tellme
Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Smod Huy Chương Smod
Huân Chương Ban Tặng:
Kho Hàng:

Chữ ký của tellme

Sat Oct 30, 2010 10:18 pm
mabu1195
mabu1195

Nữ Scorpio

Trung Thành :

Danh hiệuMaster of Lyoko

Thông Tin Cá Nhân
Nữ Scorpio

Trung Thành :

@tellme Cô chủ nhiệm của e rất tốt. Ko hiền lắm nhg cô tâm lý. Cô hiểu cái j nên thăt chặt cái j nên thả lỏng. Nhg ma ko phải vì mới mà ko quen đâu, E nói chuyện với cả lớp,nói chung là ổn cả. Chưa bị ai ghét nhg cũng chăng thân vs ai cả . Lớp e là lơpcs chuyên nên mọi ngươiquen nhau trc r chơi vs nhau. Kieu j y
Tài Sản của mabu1195

Chữ ký của mabu1195

Sat Oct 30, 2010 11:12 pm
Kaoriocha
Kaoriocha
Tài năng của Kaoriocha Người này hiện đang:
Chức vụ: Administrator

Status : I only do things that are worth doing. And if something is worth doing, it is worth over-doing.
Nữ Virgo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 715
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 6825
Lyoko Coin Lyoko Coin : 1848
Thú nuôi : Patchy : Thân hình nhỏ nhắn dễ thương, khuôn mặt hơi buồn khiến bạn không thể không để ý tới Patchy. Nhưng đằng sau vẻ bề ngoài nhỏ bé đó là một bộ óc siêu phàm với bộ nhớ tuyệt vời vượt xa mọi loại máy tính điện tử.

Trung Thành :

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương hiểu biết Huy chương hiểu biết
Kho Hàng:

Danh hiệuAdministrator

Thông Tin Cá Nhân
Status : I only do things that are worth doing. And if something is worth doing, it is worth over-doing.
Nữ Virgo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 715
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 6825
Lyoko Coin Lyoko Coin : 1848
Thú nuôi : Patchy : Thân hình nhỏ nhắn dễ thương, khuôn mặt hơi buồn khiến bạn không thể không để ý tới Patchy. Nhưng đằng sau vẻ bề ngoài nhỏ bé đó là một bộ óc siêu phàm với bộ nhớ tuyệt vời vượt xa mọi loại máy tính điện tử.

Trung Thành :

Ờ thì cái đấy kiểu trg...."..." từ ngoài vào 1 trg chuyên mà có cấp 2 thì toàn thế ấy mà. Chắc cũng chẳng có vấn đề gì đâu. Mong rằng 1 t/g rồi cậu sẽ quen dc vs mọi ng`. Cố gắng mà hoà nhập vào thôi. Cố gắng tham gia tích cực các hoạt động của lớp thử đi. Tớ thấy mấy bạn cũng ko quen biết trc mà từ trg ngoài về ý, bây h có vẻ thân và vui vẻ lắm. Cứ cố gắng tiếp thử đi. ^^
Tài Sản của Kaoriocha
Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương hiểu biết Huy chương hiểu biết
Kho Hàng:

Chữ ký của Kaoriocha

Tue Nov 02, 2010 7:19 pm
Aelita_Ston
Aelita_Ston
Tài năng của Aelita_Ston Người này hiện đang:

Status : Lyoko Không Phải Duy Nhất Nhưng Lyoko Là Mãi Mãi, LFF Không Phải 1 Forum Mà Là Một Gia Đình ^^
Nữ Sagittarius
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 384
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 3031
Lyoko Coin Lyoko Coin : 862
Thú nuôi : Patchouli : Có thể điều khiển linh hoạt 5 loại phép thuật , thông thạo thuật Triệu Hồi
Hiện Trạng : Trung Thành Tuyệt Đối

Trung Thành :
Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_left100 / 100100 / 100Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương anh hùng Huy chương anh hùng
Kho Hàng:

Danh hiệuAdministrator

https://lyokofamily.forum-viet.com
Thông Tin Cá Nhân
Status : Lyoko Không Phải Duy Nhất Nhưng Lyoko Là Mãi Mãi, LFF Không Phải 1 Forum Mà Là Một Gia Đình ^^
Nữ Sagittarius
Thú nuôi : Patchouli : Có thể điều khiển linh hoạt 5 loại phép thuật , thông thạo thuật Triệu Hồi

Trung Thành :
Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_left100 / 100100 / 100Tám về trường học nha! - Page 2 Bar_right

thưa mọi ng` !!!!!
ở đêy tuy nói về tr` nhưng e là kái thể loại kon ng` hok dc y ra ngoài nhìu nên ở tr` chả bao h ló mặt ra ngoài cả trừ phi có các trường hợp bất đắc dĩ =.=!
Nhưng cũng chính vì lẽ đó ! mà e đã nhận thấy dc rất nhìu điều từ cái lớp học " kinh hoàng" này =.=! mời mọi ng` vào coi qua 2 blog này thỳ mọi ng` sẽ thấy dc cái lớp e nó tuyệt vời ( gạch chân in đậm từ tuyệt vời ) như te nào :
http://vn.360plus.yahoo.com/nhim_xu_2010/article?mid=84
http://vn.360plus.yahoo.com/aelita_ston/article?mid=257
Tài Sản của Aelita_Ston
Tài Sản Thành Viên
Kho Hàng:

Chữ ký của Aelita_Ston

Thu Nov 11, 2010 11:09 am
mirror sakura
mirror sakura
Tài năng của mirror sakura Người này hiện đang:
Chức vụ: Moderator

Status : Có ai đọc Pandora Hearts không? :)
Nữ Taurus
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 44
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 2265
Lyoko Coin Lyoko Coin : 152

Trung Thành :

Danh hiệuModerator

http://vn.360plus.yahoo.com/sakura_dn_45
Thông Tin Cá Nhân
Nữ Taurus

Trung Thành :

Laugh Out Loud Laugh Out Loud Laugh Out Loud Laugh Out Loud
Ối trời ơi, lớp của Ae-san mới ghê gớm làm sao Laugh Out Loud Laugh Out Loud Thế thì lớp mình còn thua xa. Nói về học tập, nó là 1 lớp học "giỏi" nhất khối (hiểu ngược lại nhé) nhưng ít ra là cũng không quậy phá quá. Nó học đến nỗi mà thầy cô nào cũng phải "khen" : "Cả mấy chục năm tôi đi dạy mà chưa bao giờ thấy cái lớp nào như cái lớp này!" Tám về trường học nha! - Page 2 574145 Thế có chết không cơ chứ!

Tài Sản của mirror sakura

Chữ ký của mirror sakura

Thu Nov 11, 2010 1:04 pm
Aelita_Ston
Aelita_Ston

Nữ Sagittarius

Trung Thành :

Tài Sản Thành Viên
Kho Hàng:

Danh hiệuAdministrator

Thông Tin Cá Nhân
Nữ Sagittarius

Trung Thành :

^^ lớp của Ae te là còn chưa hết âu !
hum nay này tớ bị chuyển đến ngồi ngay chỗ mà tớ ghét nhât'
bên cạnh là cái tên chả ưa j` tớ ( tớ cũng chả ưa j` nó ) vừa đến 1 cái tớ vơí nó đã bùng nổ chiến tranh r` !
bàn trên thỳ là 2 đứ siêu chém jó ! Hik ! có khổ cái thân tôi hok cơ chứ !
mà lớp của sa-chan thỳ cũng hơi hơi jống lớp tớ nhỉ ^^ Lớp của sa- chan ít ra thỳ còn hok quậy - lớp này vừa dốt vừa quậy cơ Laugh Out Loud~
Tài Sản của Aelita_Ston
Tài Sản Thành Viên
Kho Hàng:

Chữ ký của Aelita_Ston

Thu Nov 11, 2010 8:55 pm
mirror sakura
mirror sakura
Tài năng của mirror sakura Người này hiện đang:
Chức vụ: Moderator

Nữ Taurus

Trung Thành :

Danh hiệuModerator

http://vn.360plus.yahoo.com/sakura_dn_45
Thông Tin Cá Nhân
Nữ Taurus

Trung Thành :

Hè hè Ae-san, bạn bị chuyển chỗ ngồi vào cái chỗ đáng ghét nhất à, giống tớ thế. Đầu năm nay, đang yên đang lành tự nhiên bà cô chủ nhiệm lại chuyển tớ vào cái chỗ mà tớ phải nói là...đáng ghét ko thế tả Crying or Very sad . Tớ ngồi ngay trên cái thằng đó thích tớ mà tớ thì chẳng bao giờ ưa gì hắn Tám về trường học nha! - Page 2 491704 Hức hức !!!!!!! nhưng mà vì tớ phớt lờ hắn nên cũng chỉ hơi khó chịu thôi. Thôi thì hai ta đồng cảnh ngộ vậy *ôm ôm* Mà nè, tên ngồi gần Ae-san có đẹp trai học giỏi ko đó? Nếu có thì....coi chừng lửa gần rơm lâu ngày cũng cháy đó nha Tám về trường học nha! - Page 2 332567
Tài Sản của mirror sakura

Chữ ký của mirror sakura

Fri Nov 12, 2010 12:45 pm
Aelita_Ston
Aelita_Ston

Nữ Sagittarius

Trung Thành :

Tài Sản Thành Viên
Kho Hàng:

Danh hiệuAdministrator

Thông Tin Cá Nhân
Nữ Sagittarius

Trung Thành :

đẹp trai và học giỏi á !
ac ac ! thằng này thỳ nhan sắc chẳng có học thỳ dốt hơn po`! hik hik ! khổ cía thân tôi te đấy !
mà tình cảnh của sa-chan cũng giở khóc giở cuời nhỉ !! ~ 2 ta cùng cảnh ngộ ha ~
còn về vụ lửa với rơm thỳ hok coá đâu sa-chan à Laugh Out Loud~
tớ với hắn là nc với lửa thỳ đúng hơn đó Laugh Out Loud~
Tài Sản của Aelita_Ston
Tài Sản Thành Viên
Kho Hàng:

Chữ ký của Aelita_Ston

Sponsored content
Tài năng của Sponsored content Người này hiện đang:
Chức vụ:

Danh hiệu

Thông Tin Cá Nhân

Tài Sản của Sponsored content

Chữ ký của Sponsored content

Tám về trường học nha!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2