๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Buồn ơi ta xin chào mi ..... GRA1.451584.3.2
Buồn ơi ta xin chào mi ..... GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Buồn ơi ta xin chào mi .....

Go down 
Tác giảThông điệp
Emerald Warrior
Administrator
Administrator
Emerald Warrior

Status : "Sống để quậy phá" đó là nguyên tắc sống còn giúp bạn tồn tại trong một thế giới chỉ có những kẻ làm loạn và lũ người không có một chút khái niệm nào giữa việc dùng bàn chải để bọn bồn cầu hay dùng để đánh răng."
Nam Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 859
Bạn Thân Bạn Thân : SnowPhoenix
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7868
Lyoko Coin Lyoko Coin : 4161
Thú nuôi : Remi-sama : 500 năm đã trôi qua, Remi-tan giờ đã trở thành Remi-sama. Cô có khả năng xoay chuyển vận mệnh dễ dàng. Để kết bạn với Remi-sama bạn phải là người khá can đảm và có phần liều mạng nữa. Món ăn khoái khẩu của cô là máu nhóm B.
Hiện Trạng : Cảm Thấy Xa Lạ

Trung Thành :
Buồn ơi ta xin chào mi ..... Bar_left1 / 1001 / 100Buồn ơi ta xin chào mi ..... Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Buồn ơi ta xin chào mi ..... Empty
13122010
Bài gửiBuồn ơi ta xin chào mi .....

- Hôm nay thời tiết thật là đẹp , bầu trời trong vắt không một gợn mây , ngoài công viên kia những người dân của đất nước mĩ đang cũng nhau nằm dài trên bãi cỏ để thưởng thức cái khung cảnh tuyệt vời đó khi mà bây giờ thời tiết nơi đó sắp sang xuân thật trái ngược với pháp , lúc ở pháp mèo phải mặc tận 5 cái áo , trời rét cắt da tuyết rơi đầy dường . Hoá ra nặn bóng tuyết không dễ như mình tưởng , vừa lạnh vừa ướt suýt bị cảm lạnh , Mĩ thì phố xá tấp nập còn pháp thì đìu hiu vắng vẻ vì có lẽ họ thick ngủ nướng hơn là ra ngoài đạp xe hay chạy bộ trong thời tiết âm 3 độ C đó .

- Mèo mới sang mĩ sáng nay chả biết là mấy giờ ở việt nam nữa ... Chans thật đó , khung cảnh tuyệt đẹp như vậy mà chỉ có mỗi mình mèo ngắm Buồn ơi ta xin chào mi ..... 974115 , tiếc thật đó , Lan Nhi ( hay gọi là Snow Phoenix đó ) lại không thể cũng mèo ngắm nhìn nó , Lan Nhi đã không còn có thể nhìn thấy ánh sáng nữa !!! Buồn ơi ta xin chào mi ..... 25154

- Ca phẫu thuật đã thành công , Lan nhi đã vượt được qua nhưng ông trời lại một lần nữa trêu ngươi khi cướp đi đôi mắt của cô ấy Buồn ơi ta xin chào mi ..... 414136 . Tuy cô ấy nói là không sao nhưng mèo biết cô ấy đã rất sợ hãi . Lan Nhi tỉnh dậy và không còn nhìn thấy gì nữa , cô ấy gần như nghĩ rằng mình đã chết nhưng mèo vẫn ở bên cạnh an ủi cô ấy , có lẽ vì thế Lan Nhi mới nói cứng vậy thôi Buồn ơi ta xin chào mi ..... 985821 .

- Lần này Lan Nhi được chuyển sang Mĩ để phẫu thuật cấy ghép mắt nhưng để làm được việc đó thì phải trải qua ít nhất 2 ca phẫu thật nữa mà với thể lực của cô ấy hiện giờ không biết có chịu nổi một trận cảm cúm không nữa chứ đừng nói là phẫu thuật . Buồn ơi ta xin chào mi ..... 974115 . Tuy đã có mắt thay thế rồi nhưng việc chấp nhận phẫu thuật là cả một sự mạo hiểm .

- Dù sao thì có chuyện gì đi nữa , mèo vẫn sẽ ở bên cô ấy , mong là ông trời không chơi trò 2 mặt kiểu đó lần nữa , Xin lỗi cả nhà vì lần này mèo sẽ off lâu đấy . ( Cái con SP này phẫu thuật xong cái đầu nó trọc lốc nhìn pùn cười wé Buồn ơi ta xin chào mi ..... 275509 ) . Chắc mèo off mấy hôm là tỉ lệ phạm tội và SPAM kinh hoàng cho xem , hjx !! Buồn ơi ta xin chào mi ..... 80987
https://lyokofamily.forum-viet.com/
Share this post on: reddit

Buồn ơi ta xin chào mi ..... :: Comments

Aelita_Ston
Re: Buồn ơi ta xin chào mi .....
Bài gửi Mon Dec 13, 2010 9:14 pm by Aelita_Ston
WHAT~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
CCCÁIIII JJJJ```` CCCCƠ ~~ CHJ SP .......
âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
NO ! Đừng mà đừng nói với e đấy là sự thật mà a Mèo Sad(
Không Muốn Cũn Fải Tyn Sao Sad
Cố lêN A mèo Cố Lên chj Sp ~ 4rum sẽ luôn ở bên 2 ng` mà ~ cố lên nhé a Mào cố lên ~ Chj Sp ơi cố lên nhé chj ~ e tyn Vào Chj mà ~ Cố lên cố lên ~ Mèo Lửa ^.^ ~ ( lửa và tuyết ^^ sự kết hợp Hoàn hảo ^^ )
pinkAelita
Bài gửi Mon Dec 13, 2010 10:36 pm by pinkAelita
Ông trời thiệt là độc ác,nỡ lòng nào lại làm cái trò trớ trêu này. Crying or Very sad
chị Sp ơi,chị hãy cố gắng lên,mọi người ở LFF sẽ luôn ở bên chị và cầu nguyện những điều tốt đẹp nhất cho chị ,mong chị sớm khỏe để có thể quay trở lại Forum chị nhé. Smile
Còn anh Mèo hãy luôn vui vẻ để là nguồn động viên, ánh sáng của chị ấy nhe. Star
Các anh chị đừng lo gì hết,vì có một đại gia đình sát cánh kề bên với anh chị dù có chuyện gì chăng nữa.Hi vọng, các lời chúc của các thành viên ở LFF sẽ là sự thật.
zonzonzon
Bài gửi Tue Dec 14, 2010 10:04 am by zonzonzon
Không dám tin là sự thật Sad
Ông trời thật tàn nhẫn với SP.
Mèo và Sp hãy cố lên, ko có gì là ko thể
Sp ơi mau lành bệnh nhé
yumi_ishiyama48
Bài gửi Tue Dec 14, 2010 2:42 pm by yumi_ishiyama48
KHÔNGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
LÀM ƠN NÓI ĐÓ LÀ ĐUÀ ĐI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tôi nguyền rủa ông trời,nguyền rủa thượng đế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ko muốn mất thêm một ai nữa....
em mong chị SP sớm khỏi bệnh,anh hãy sớm cùng chị SPquay lại nhé,cố lên anh Mèo,cố lên chị SP,cả 4rum sẽ ở bên và sẽ cầu nguyện cho chị SPsowm khỏi bệnh^^,cho em gửi lời thăm sức khoẻ chị ấy anh Mèo nhé
Sayonara
Bài gửi Tue Dec 14, 2010 9:16 pm by Sayonara
@mèo: Ít nhất thì chị SP cũng phẫu thuật thành công rồi đúng ko :)
Hi vọng ông trời cũng ko phụ tấm lòng của anh mèo, gia đình hai anh chị và cả LFF :) Best wishes for Snowphoenix Smile
watashiwa_yumi
Bài gửi Wed Dec 15, 2010 9:06 am by watashiwa_yumi
thiệt sự là khong tin đc, đọc đến dòng SP không thể nhìn thấy ánh sáng nữa là mình choáng luôn :(
mong SP mau khỏe, và nh Mèo cngx cố lên Flirt
Kaoriocha
Bài gửi Wed Dec 22, 2010 5:39 pm by Kaoriocha
Ít nhất thì hiện tại là chị SP đã phẫu thuật thành công bước đầu đúng không? Chị ấy vẫn còn có thể nhìn thấy ánh sáng qua đôi mắt của anh được mà. Smile Mong rằng ca phẫu thuật tiếp theo của chị thành công.
Btw, anh đang ở thành phố nào đấy ạ? Chị SP không nhìn được nữa là do mổ chạm thần kinh hay do mắt có vấn đề ạ?
Mong cả hai có may mắn năm mới.
I love Aelita
Bài gửi Sat Dec 25, 2010 4:56 pm by I love Aelita
Việc hỏng hai mắt là do sơ suất khi phẩu thuật vì khi mổ không thể chẻ sọ ra mà mổ mà phải thông qua khe mũi nên đã đụng phải mắt , mắt phải thì mù hoàn toàn còn mắt trái thì rất mờ . Dù sao cũng may mắn ở chỗ là không bị hỏng dây thần kinh vì nếu hỏng thì dù có thay mắt khác cũng không thể nào nhìn thấy được . :)

@all: quên không nói , mình là Phương , em gái của mèo , mình có thể đựoc coi là Spy của mèo lúc mèo sang nước ngoài Very Happy nếu có gì là mìng xì đểu Lè . hiện mèo và SP đang sang đức du lịch vì bác sĩ nói là tâm trạng bệnh nhân phải thoải mái và bình tĩnh mới có thể phẫu thuật thành công được :d , tất nhiên là đi 2 người Very Happy
mabu1195
Bài gửi Sat Dec 25, 2010 11:26 pm by mabu1195
Có nhiều chuyện khi nghe thì cảm giác xa xôi. Nhg bây giơ no gần ngay trc mắt thì ko bik nói sao nua. Lâu ko lên 4rum. Chỉ nghe dc qua Kao. Ông trời ko cho ai j cả và cũng ko lấy của ai quá nhiều đây
E tin la anh chi se vuot qua thôi.
Bài gửi  by Sponsored content

Buồn ơi ta xin chào mi .....

Trang 1 trong tổng số 1 trang