๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Lyoko Family Forum ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩
Unlucky week, perfect day :x GRA1.451584.3.2
Unlucky week, perfect day :x GRA1.451584.3.2

ஐCode Lyoko First Vietnamese's Fansiteஐ

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Unlucky week, perfect day :x

Go down 
Tác giảThông điệp
Sayonara
Administrator
Administrator
Sayonara

Status : Xin lỗi vì tất cả...

Nữ Sagittarius
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 986
Bạn Thân Bạn Thân : zonzonzon
Điểm Cống Hiến Điểm Cống Hiến : 7081
Lyoko Coin Lyoko Coin : 1262
Thú nuôi : Cirno-tan : Bạn có biết khi Cirno nổi giận thì sẽ ra sao không ? Khi đó sức mạnh của đôi cánh băng sẽ bộc phát hoàn toàn có thể làm đóng băng mọi thứ. Tuy nhiên khi tức giận Cirno vẫn rất đang yêu phải không ? Đừng chọc giận Cirno-Tan nha !
Hiện Trạng : Vẫn Còn Lúng Túng

Trung Thành :
Unlucky week, perfect day :x Bar_left35 / 10035 / 100Unlucky week, perfect day :x Bar_right

Tài Sản Thành Viên
Huân Chương Cấp Độ: Huy Chương Admin Huy Chương Admin
Huân Chương Ban Tặng: Huy chương tâm huyết Huy chương tâm huyết
Kho Hàng:

Unlucky week, perfect day :x Empty
07112009
Bài gửiUnlucky week, perfect day :x

Cuối cùng thi giữa kỳ cũng đã xong, chuẩn bị thi cuối kỳ Unlucky week, perfect day :x 507867
Đề văn thì ko nói làm j` rồi, ôn kỹ quá mà, mà đúng là ghét của nào trời trao của đấy, vào đúng bài Lão Hạc Laughing Nhưng nếu ko bận ôn văn thì mình đã ôn toán và bài cuối mình đã làm được vì thầy đã cho làm rồi rồi Unlucky week, perfect day :x 562565 Unlucky week, perfect day :x 562565 Unlucky week, perfect day :x 562565 Unlucky week, perfect day :x 562565 Unlucky week, perfect day :x 562565 Huhuhuuhuhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu Bài 1b đang có nguy cơ sai quá Unlucky week, perfect day :x 55630 Unlucky week, perfect day :x 55630 Unlucky week, perfect day :x 55630 Unlucky week, perfect day :x 55630
Nhưng hôm nay thì tuyệt vời Unlucky week, perfect day :x 584740 Đề toán dễ kinh khủng, mình làm trơn chu (có hỏi bài 1 tí Unlucky week, perfect day :x 765155 ) còn mỗi cái phần 3a thì chưa kịp CM công thức mà mình đã vận dụng luôn vào thôi Laughing Chắc cũng được 0.5đ Laughing
Mới mua Conan 65 Flirt Cía vụ bức tường đỏ mình chưa đọc Unlucky week, perfect day :x 858488

Bây h "hắn" thấy mình và chào ko dưới 5 lần 1 ngày cho dù chỉ gặp nhau ở chỗ uống nước (trong lớp ấy) "hắn" cũng chào. Vừa chào vừa cười :">
Share this post on: reddit

Unlucky week, perfect day :x :: Comments

yumi_ishiyama48
Re: Unlucky week, perfect day :x
Bài gửi Sat Nov 07, 2009 10:29 pm by yumi_ishiyama48
huhu,em ko mua đc conan tập 65,chắc c~ bán hết rùi,nhưng chị còn may vì làm bài tốt,còn em tổng điểm đc có 26,5(đau)

Unlucky week, perfect day :x

Trang 1 trong tổng số 1 trang